Mã Sản phẩm: tn65099
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Chip Apple A18 Pro, 6 lõi với 2 lõi hiệu năng và 4 lõi tiết kiệm điện |
| RAM | 8GB |
| Ổ cứng | SSD 256GB |
| Màn hình | Màn hình Liquid Retina, có đèn nền LED 13,0 inch (theo đường chéo) với công nghệ IPS; 2 độ phân giải gốc 2408x1506 với mật độ 219 pixel mỗi inch, Độ sáng 500 nit, Hỗ trợ 1 tỷ màu, Màu sRGB |
| VGA | GPU 5 lõi |
| Chip AI | Neural Engine 16 lõi, Công nghệ dò tia tốc độ cao bằng phần cứng |
| Pin | Pin lithium-ion 36,5 watt‑giờ tích hợp |
| Keyboard | Magic Keyboard, 78 (ANSI) hoặc 79 (ISO) phím, bao gồm 12 phím chức năng với chiều cao tiêu chuẩn Bàn di chuột Multi-Touch để điều khiển con trỏ chính xác và hỗ trợ các thao tác |
| Chất liệu | 90% nhôm tái chế |
| Wifi | Wi-Fi 6E (802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | Không có LAN |
| Bluetooth | v6 |
| Cổng xuất hình | 1 x USB 3 (USB-C) hỗ trợ DisplayPort |
| Webcam | Camera FaceTime HD 1080p, Quay video HD 1080p, Bộ xử lý tín hiệu hình ảnh tiên tiến với video điện toán |
| Âm thanh | Hệ thống âm thanh hai loa, Hỗ trợ Âm Thanh Không Gian khi phát nhạc hoặc video với Dolby Atmos trên loa tích hợp, Dãy hai micrô phối hợp với tính năng điều hướng chùm sóng, Chế độ micrô Tách Lời Nói và Âm Phổ Rộng tăng cường độ trong cho giọng nói trong các cuộc gọi thoại và video, Jack cắm tai nghe 3,5 mm |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3 (USB-C) hỗ trợ Sạc + DisplayPort + USB 3 (lên đến 10 Gb/s), 1 x USB 2 (USB-C) hỗ trợ Sạc + USB 2 (lên đến 480Mb/s), 1 x Jack tai nghe 3.5 mm |
| OS | macOS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không fingerprint. Bảo mật phần cứng Secure Enclave |
| Kích thước | 1,27 cm x 29,75 cm x 20,64 cm |
| Khối lượng | 1,23 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits