cửa hàng có chi nhánh nào ở Vũng Tàu ko ạ?
Dạ, Thành Nhân-TNC chỉ có 1 trụ sở duy nhất tại: 174 -176 -178 -180 Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Q1, TP.HCM
Mã Sản phẩm: tn50220
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | i7-12700H (2.3 GHz up to 4.7 GHz, 24M) |
| RAM | 16GB DDR5 (2 x 8GB DDR5 4800MHz) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 NVMe PCIe |
| Màn hình | 15.6" WQHD (2560 x 1440) 16:9, 240Hz, IPS, anti-glare display |
| VGA | 6GB GDDR6 NVIDIA GeForce RTX 3060 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell 90WHr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Wi-Fi 6E(802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000/2500 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | 1x HDMI 2.1 |
| Webcam | Có |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1x 2.5G LAN; 1x Thunderbolt 4; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C; 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A; 1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x HDMI 2.1 |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.4 x 25.9 x 2.26 cm |
| Khối lượng | 2.30 Kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus ROG Strix SCAR 15 G533ZM là một chiếc Laptop chuyên dụng dành cho các game thủ và những người yêu thích công nghệ cao. Với màn hình kích thước 15,6 inch và độ phân giải Full HD, bạn có thể tận hưởng trải nghiệm xem phim và chơi game tuyệt vời trên màn hình rộng này.

Được tích hợp CPU intel Core i7-12700H (2.3 GHz up to 4.7 GHz, 24M) giúp giải quyết tốt các tác vụ đa nhiệm và tăng tốc độ khởi động, truy cập dữ liệu nhanh chóng. Bên cạnh đó, card đồ họa Nvidia GeForce RTX 3060 với dung lượng bộ nhớ 6GB giúp xử lý các tác vụ đồ họa và chơi game mượt mà, đáp ứng tốt các nhu cầu giải trí cao cấp.
Ngoài ra, Laptop này cũng được trang bị các tính năng tiên tiến như Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.2, cổng I7001W11x 2.5G LAN; 1x Thunderbolt 4; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C; 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A; 1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x HDMI 2.1, giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị khác và truyền tải dữ liệu nhanh chóng. Máy tính cũng có hệ thống tản nhiệt tối ưu, giúp giảm nhiệt độ và tăng tuổi thọ cho máy tính của bạn.

Bàn phím được thiết kế với hệ thống đèn nền RGB, giúp bạn dễ dàng sử dụng trong môi trường thiếu sáng và tăng thêm sự trẻ trung, năng động cho chiếc máy tính của mình.
Laptop Asus ROG Strix SCAR 15 G533ZM là một chiếc máy tính chơi game mạnh mẽ, đáp ứng được các nhu cầu giải trí cao cấp và mang lại trải nghiệm người dùng tuyệt vời.
cửa hàng có chi nhánh nào ở Vũng Tàu ko ạ?
Dạ, Thành Nhân-TNC chỉ có 1 trụ sở duy nhất tại: 174 -176 -178 -180 Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Q1, TP.HCM
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA