Cho mình hỏi là nếu thanh toán online nhưng ra cửa hàng lấy máy được không ạ?
Dạ, được chị nhé.\n\n\n\nChị vui lòng để lại thông tin liên hệ, nhân viên kinh doanh sẽ hỗ trợ tư vấn cụ thể hơn và chốt đơn giữ hàng sớm cho chị ạ.\n\n\n\nTrân trọng\n\n
Mã Sản phẩm: tn50222
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | i9-12900H (2.5 GHz up to 5.0 GHz, 24M) |
| RAM | 32GB DDR5 (2 x 16GB DDR5 4800MHz) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 NVMe PCIe |
| Màn hình | 15.6" WQHD (2560 x 1440) 16:9, 240Hz, IPS, anti-glare display |
| VGA | 8GB GDDR6 NVIDIA GeForce RTX 3070 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell 90WHr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Wi-Fi 6E(802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000/2500 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | 1x HDMI 2.1 |
| Webcam | Có |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1x 2.5G LAN; 1x Thunderbolt 4; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C; 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A; 1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x HDMI 2.1 |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.4 x 25.9 x 2.26 cm |
| Khối lượng | 2.30 Kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus ROG Strix SCAR 15 G533ZW là một Laptop chơi game cao cấp của Asus, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của các game thủ và người dùng đòi hỏi hiệu suất cao. Với phong cách tối giản và nhiều đường nét góc cạnh. Nó có cấu trúc bền vững và chịu được va đập.
Với bộ vi xử lý CPU i9-12900H (2.5 GHz up to 5.0 GHz, 24M), RAM 32GB DDR5 (2 x 16GB DDR5 4800MHz) Asus ROG Strix SCAR 15 G533ZW cung cấp hiệu suất mạnh mẽ trong các trò chơi và ứng dụng đòi hỏi tốc độ xử lý cao. Các game thủ sẽ có trải nghiệm chơi game mượt mà, không bị giật lag.
Màn hình 15.6" WQHD (2560 x 1440) 16:9, 240Hz, IPS, anti-glare display mang lại trải nghiệm chơi game tuyệt vời.
Với các cổng kết nối bao gồm: 1x 2.5G LAN; 1x Thunderbolt 4; 1x USB 3.2 Gen 2 Type-C; 2x USB 3.2 Gen 2 Type-A; 1x 3.5mm Combo Audio Jack; 1x HDMI 2.1 giúp dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi.
Cho mình hỏi là nếu thanh toán online nhưng ra cửa hàng lấy máy được không ạ?
Dạ, được chị nhé.\n\n\n\nChị vui lòng để lại thông tin liên hệ, nhân viên kinh doanh sẽ hỗ trợ tư vấn cụ thể hơn và chốt đơn giữ hàng sớm cho chị ạ.\n\n\n\nTrân trọng\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA