màn hình máy bao nhiêu inh vậy ad
Dạ máy có màn hình 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ạ. Thông tin đến Anh.
Mã Sản phẩm: tn51890
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-12700H up to 4.7GHz |
| RAM | 16GB DDR4-3200Mhz (2x8GB) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), 16:9, 144Hz, Value IPS-level, 250, 1000:1, Anti-glare display |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 4060 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 90WHrs |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Plastic |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720P HD camera |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x RJ45 LAN port, 1 x Thunderbolt 4 support DisplayPort, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort / power delivery / G-SYNC, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI 2.1 FRL, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.4cm x 25.1cm x 2.24cm (WxDxH) |
| Khối lượng | 2.20 Kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus TUF Gaming F15 I7 (FX507ZV4-LP042W) là sự lựa chọn lý tưởng cho những người yêu thích chơi game và đòi hỏi hiệu suất tối ưu. Với các thành phần mạnh mẽ và tính năng tiên tiến, sản phẩm này mang đến trải nghiệm chơi game đỉnh cao và đáng kinh ngạc.

Laptop Asus TUF Gaming F15 được trang bị CPU Intel Core i7-12700H với tốc độ cơ bản lên đến 4.7GHz, giúp bạn thực hiện mọi tác vụ một cách mượt mà và nhanh chóng.
Laptop ASUS TUF GAMING F15 với 16GB DDR4-3200Mhz (2x8GB) RAM, bạn có đủ sức mạnh để chạy các ứng dụng và game nặng mà không gặp trở ngại.
ASUS TUF F15 FX507 được tích hợp ổ ssd 512GB PCIe 4.0 NVMe M.2 giúp bạn truy cập dữ liệu và tải game nhanh chóng.

Màn hình 15.6 FHD (1920 x 1080) với tốc độ làm tươi 144Hz, công nghệ IPS-level, và chất lượng hình ảnh ấn tượng với tỷ lệ 16:9 và độ sáng 250 nits. Điều này đảm bảo bạn sẽ trải nghiệm game với hình ảnh sắc nét và mượt mà.
FX507ZV4 được trang bị NVIDIA GeForce RTX 4060, sản phẩm này đáp ứng tốt các yêu cầu đồ họa cao cấp, cho phép bạn thực hiện công việc đồ họa và chơi game chất lượng cao.
Laptop Asus i7 này đi kèm với nhiều cổng kết nối bao gồm RJ45 LAN port, Thunderbolt 4 hỗ trợ DisplayPort, USB 3.2 Gen 2 Type-C hỗ trợ DisplayPort / power delivery / G-SYNC, USB 3.2 Gen 1 Type-A, HDMI 2.1 FRL và cổng âm thanh 3.5mm Combo Audio Jack.

Với Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 và Bluetooth 5.2, bạn có thể kết nối nhanh chóng với mạng và thiết bị ngoại vi.
Với pin 4 Cell 90WHrs, bạn có thời lượng sử dụng dài hạn, đặc biệt khi chơi game hoặc làm việc dài hạn.
Bàn phím có đèn nền giúp bạn chơi game hoặc làm việc trong điều kiện ánh sáng yếu.
Asus TUF Gaming F15 I7 là sự lựa chọn tốt cho người yêu thích chơi game và đòi hỏi hiệu suất cao từ máy tính xách tay. Chiếc Laptop Asus chính hãng này đáp ứng tốt cả yêu cầu đồ họa và cơ sở hạ tầng mạng, giúp bạn trải nghiệm game một cách hoàn hảo.
màn hình máy bao nhiêu inh vậy ad
Dạ máy có màn hình 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ạ. Thông tin đến Anh.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits