Công ty giao hàng nhanh, nhân viên tư vấn nhiệt tình
Chào anh, Dạ bên em ghi nhận đánh giá của mình đối với dịch vụ.Rất cảm ơn anh đã mua hàng ủng hộ Thành Nhân.Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn51943
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1340P up to 4.6GHz |
| RAM | 16GB LPDDR5 Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 14.0 WQXGA+ (2880 x 1800), 16:10, LED Backlit, 0.2ms response time, 90Hz, 400nits, Glossy display |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 75WHrs |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 1080p FHD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 2 x Thunderbolt 4 supports display / power delivery, 1 x HDMI 2.1 TMDS, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 31.36cm x 22.06cm x 1.69 ~ 1.69 cm (WxHxD) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus Zenbook 14 OLED I5 (UX3402VA-KM085W) là một sản phẩm vượt trội với thiết kế đẹp mắt, hiệu suất mạnh mẽ và màn hình đỉnh cao. Đây là sự lựa chọn tuyệt vời cho những người cần máy tính xách tay với khả năng làm việc và giải trí ấn tượng.

Với vi xử lý Intel Core i5-1340P có khả năng hoạt động lên đến 4.6GHz, máy tính này cung cấp hiệu suất mạnh mẽ cho mọi tác vụ. RAM 16GB LPDDR5 Onboard đảm bảo tốc độ và khả năng xử lý mượt mà.
Màn hình 14.0 inch WQXGA+ (2880 x 1800) với tỷ lệ 16:10, độ sáng 400 nits, và thời gian phản hồi chỉ 0.2ms tạo ra trải nghiệm xem hình ảnh cực kỳ sắc nét và chính xác. Màn hình OLED với tốc độ làm mới 90Hz giúp làm cho mọi thứ trở nên sống động.

Laptop asus zenbook này có thiết kế siêu mỏng và nhẹ, dễ dàng mang theo bất kể nơi nào bạn muốn. SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 giúp máy khởi động nhanh chóng và truy cập dữ liệu một cách nhanh nhạy.
Asus zen book 14 với cổng kết nối như USB 3.2 Gen 2 Type-A, Thunderbolt 4, HDMI 2.1, và nhiều tùy chọn khác, bạn có khả năng kết nối với nhiều thiết bị và màn hình ngoại vi.

Asus zenbook 14 oled này được trang bị FingerPrint giúp bảo vệ dữ liệu và thông tin cá nhân của bạn một cách an toàn và hiệu quả.
Asus Zenbook 14 OLED I5 (UX3402VA-KM085W) là sự lựa chọn tốt cho những người đòi hỏi máy tính xách tay với hiệu suất mạnh mẽ và màn hình xuất sắc.
Công ty giao hàng nhanh, nhân viên tư vấn nhiệt tình
Chào anh, Dạ bên em ghi nhận đánh giá của mình đối với dịch vụ.Rất cảm ơn anh đã mua hàng ủng hộ Thành Nhân.Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA