Máy quá đẹp
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1240P 1.7Ghz up to 4.4Ghz |
| RAM | 8GB LPDDR5 Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 2.8K (2880 x 1800), OLED, 90Hz, 400nits, Glossy display, Intel Evo Platform |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 75Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.0b, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack//1x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 2 x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery//Micro SD card reader |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Túi, USB-A to RJ45 |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 31.36cm x 22.06cm x 1.69cm (WxHxD) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 24 tháng (Pin 12 tháng, Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402ZA-KM218W với kích thước nhỏ gọn, trọng lượng chỉ 1.39 kg, độ dày 16.9 mm, đặc biệt được thiết kế với vỏ kim loại sang trọng, logo Asus ZenBook được đặt gọn về một phía.

Trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-1240P giúp ZenBook 14 xử lý đa nhiệm, làm việc năng suất, được bổ sung bởi đồ họa tích hợp Intel Iris Xe Graphics mới cho hiệu suất vượt trội. Các tác vụ văn phòng, ứng dụng doanh nghiệp, ứng dụng đồ họa. RAM 8GB DDR5 giúp sử dụng được nhiều ứng dụng cùng lúc, chẳng hạn như vừa lướt web vừa chỉnh sửa ảnh trên Photoshop.

ZenBook 14 có thiết kế bàn phím sát cạnh giúp tăng kích thước bàn phím để gõ thoải mái hơn. Kết nối linh hoạt ở bất kì đâu với những chuẩn kết nối đầy đủ và hiện đại: 1 x HDMI 2.0b, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack//1x USB 3.2 Gen 2 Type-A, 2 x Thunderbolt™ 4 supports display / power delivery//Micro SD card reader

ZenBook 14 đã được kiểm tra khắc nghiệt như: Thả rơi tự do, các bài kiểm tra về nhiệt độ, độ ẩm,... các chỉ số của Asus ZenBook 14 hoàn toàn vượt xa những chiếc laptop thông thường, không sợ hư hại trước những va chạm hằng ngày cũng như thoải mái đem theo lên máy bay để đi công tác mà không sợ cháy nổ bởi áp suất.
Máy quá đẹp
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits