Máy này 1 thanh ram hay sao shop
Dạ máy này được trang bị 1 thanh ram 16GB ạ
Mã Sản phẩm: tn50806
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1340P up to 4.6GHz |
| RAM | 16GB LPDDR5 4800MHz Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 FHD+ (1920 x 1200), Anti-Glare, 250nits |
| VGA | NVIDIA MX550 2GB GDDR6 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 54Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4, 1 x Intel Thunderbolt 4.0, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x Universal Audio Jack |
| OS | Win11 Home SL + Microsoft(R)Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 15.74 mm x 314.00 mm x 226.60 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.531 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Inspiron 14 5430 i5 (N5430-i5P165W11SLD2) là một sản phẩm máy tính xách tay mạnh mẽ và đa dạng với hiệu suất ấn tượng và thiết kế hiện đại.

Với bộ vi xử lý Intel Core i5-1340P và bộ nhớ RAM 16GB LPDDR5 4800MHz, chiếc laptop này sẽ đối phó với mọi tác vụ công việc và giải trí mà bạn đặt ra. Ổ cứng SSD M.2 PCIe NVMe 512GB giúp khởi động nhanh và truy cập dữ liệu nhanh chóng.
Màn hình 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) với chất lượng Anti-Glare và độ sáng 250 nits tạo ra trải nghiệm xem hình ảnh sắc nét và thoải mái, phù hợp cho cả công việc và giải trí.

Dell Inspiron 5430 này trang bị card đồ họa NVIDIA MX550 2GB GDDR6, cho phép bạn thực hiện các tác vụ đồ họa và giải trí đa phương tiện mượt mà.
Máy tính Dell i5 này đi kèm với các cổng kết nối như HDMI, Intel Thunderbolt 4.0, USB 3.2 Gen 1 Type-A, và Universal Audio Jack. Kết nối Wi-Fi 802.11ax và Bluetooth 5.2 giúp bạn liên kết với mạng và các thiết bị một cách dễ dàng.
Máy Laptop dell này với pin 4 Cell 54Wh, chiếc laptop này cung cấp thời lượng pin đáng tin cậy, cho phép bạn sử dụng cả ngày mà không cần sạc pin.

Laptop này có đèn bàn phím, giúp bạn làm việc trong điều kiện ánh sáng yếu. Tính năng bảo mật vân tay giúp bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn.
Laptop Dell Inspiron 14 5430 N5430-i5P165W11SLD2 là một sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ và thiết kế hiện đại. Nó phù hợp cho cả công việc và giải trí, và tích hợp nhiều tính năng tiện ích như đèn bàn phím và bảo mật vân tay. Đây là một chiếc laptop đa dụng cho nhiều mục đích.
Máy này 1 thanh ram hay sao shop
Dạ máy này được trang bị 1 thanh ram 16GB ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits