dùng văn phòng ổn ko shop ơi
Dạ sản phẩm này dùng văn phòng tương đối ổn định ạ. Trân trọng.
Em cần tư vấn sản phẩm ạ
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core I3-1125G4 2.0GHz up to 3.7GHz, 6MB |
| RAM | 4GB DDR4 2666MHz (1x4GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCle NVMe |
| Màn hình | 15.6 FullHD (1920 x 1080), IPS, 220 nits |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3Cell, 42Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Đang cập nhật |
| Cổng xuất hình | 1 HDMI |
| Webcam | Đang cập nhật |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2xUSB 3.2 Gen 1, 1xUSB 2.0, 1 headset (headphoneµphone) |
| OS | Windows 10 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | Đang cập nhật |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 363.96mm x 249mm x 18mm (WxHxD) |
| Khối lượng | 1.91 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Dell Inspiron 3501 cho phép bạn tận hưởng màn hình góc rộng hơn với đường viền hẹp hai bên, máy được bao bọc trong những đường viền mỏng đầy phong cách, màn hình FHD, chống lóa mang lại hình ảnh sáng rõ, dễ nhìn.
![]()
Bộ vi xử lý CPU Intel® thế hệ thứ 11 cung cấp nhiều khả năng đa phương tiện để bạn giải trí và lôi cuốn suốt cả ngày. Cùng với bộ nhớ DDR4 có dung lượng 4GB, hỗ trợ tối đa 16GB, bạn có thể dễ dàng thực hiện đa nhiệm và chuyển đổi giữa các ứng dụng đang mở. Ổ cứng SSD thể rắn 256GB SSD PCle NVMe cung cấp hiệu suất nhanh hơn và yên tĩnh hơn.
![]()
Với Laptop Dell Inspiron 3501 bạn có thể kết nối với TV hoặc màn hình bằng cổng HDMI hoặc tận hưởng tốc độ truyền nhanh từ tất cả các phụ kiện của bạn với hai cổng USB 3.2 Gen 1 và USB 2.0 tiện lợi
![]()
dùng văn phòng ổn ko shop ơi
Dạ sản phẩm này dùng văn phòng tương đối ổn định ạ. Trân trọng.
Em cần tư vấn sản phẩm ạ
Dạ, kinh doanh sẽ liên hệ ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA