đẹp giá phải chăng
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-11320H up to 4.5GHz |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), Anti-glare, LED, WVA Display |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 54WHr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhôm |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 2, 1 USB Type C, 1 Headset Jack |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 17.99mm x 356.06mm x 228.9mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.64 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Đúng chất của một dòng laptop doanh nhân với nhiều thiết kế khác nhau, kích cỡ cũng như giá cả. Laptop Dell Vostro được thiết kế để chịu đựng được sự khắc nghiệt của công việc, độ bền cao, Sản phẩm có trọng lượng khá nhẹ, chỉ 1.6kg giúp bạn dễ dàng mang theo bên mình

Laptop Dell Vostro 5510 70270646 được trang bị màn hình 15.6" FHD máy hiển thị hình ảnh rõ ràng, sắc nét, bộ vi xử lý Intel Core i5-11320H giúp thực hiện các tác vụ nhanh chóng, mượt mà. Ram 8GB DDR4 3200MHz và Ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe giúp bạn thoải mái lưu trữ các dữ liệu của mình

Laptop Dell Vostro 5510 cũng được trang bị những cổng giao tiếp, kết nối thông dụng để dễ dàng chia sẻ dữ liệu. Bên cạnh đó, bạn còn có thể khởi động máy dễ dàng và nhanh chóng hơn với tính năng bảo mật vân tay tích hợp trên máy
đẹp giá phải chăng
Dạ cảm ơn Quý khách đã quan tâm ủng hộ sản phẩm Công ty Thành Nhân ạ. Trân trọng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K