mượt mà, siêu đẹp nhưng giá hơi cao
Dạ bên em ghi nhận đánh giá của mình đối với sản phẩm.\n\nRất cảm ơn anh đã mua hàng ủng hộ Thành Nhân.\n\n
Mã Sản phẩm: tn51627
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1340P up to 4.60GHz |
| RAM | 16GB LPDDR5 Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 13.4 3.5K (3456 x 2160) Oled, Touch, Anti-Glare, 500 nit, InfinityEdge |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 55Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Đang cập nhật |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt 4 (USB Type-C with DisplayPort |
| Webcam | 720p at 30 fps HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 (USB Type-C with DisplayPort and Power Delivery) |
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home & Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 15.28 mm x 295.30 mm x 199.04 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.26 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell XPS 13 Plus i5 (71013325) là một sản phẩm hoàn hảo kết hợp giữa thiết kế tinh tế và hiệu suất mạnh mẽ.

Laptop Dell XPS 13 Plus i5 được thiết kế với thiết kế siêu mỏng và tinh tế, với khung viền siêu mỏng InfinityEdge giúp tạo ra một trải nghiệm xem màn hình tuyệt vời. Máy có màn hình OLED 3.5K (3456 x 2160) với độ sáng 500 nit và công nghệ chống lóa (Anti-Glare), cho phép bạn thưởng thức hình ảnh sắc nét và màu sắc tuyệt đẹp.

Dell XPS 13 Plus với bộ vi xử lý Intel Core i5-1340P và bộ nhớ RAM LPDDR5 16GB tích hợp sẵn, chiếc laptop này có khả năng xử lý mọi nhiệm vụ công việc và giải trí một cách mượt mà. Ổ cứng SSD M.2 PCIe NVMe 512GB đảm bảo tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh chóng.
Máy Laptop Dell này đi kèm với webcam 720p HD, làm cho cuộc gọi video và họp trực tuyến trở nên mượt mà. Tính năng bảo mật bằng dấu vân tay giúp bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn.

Dell XPS 13 Plus được trang bị cổng Thunderbolt 4 (USB Type-C) với DisplayPort và Power Delivery, giúp bạn kết nối với các thiết bị nhanh chóng. Hỗ trợ Wi-Fi 802.11ax và Bluetooth đảm bảo bạn có thể kết nối mạng và thiết bị một cách dễ dàng.
Với pin 3 Cell 55Wh, chiếc máy tính Dell i5 này cung cấp thời lượng pin ấn tượng, cho phép bạn sử dụng lâu dài mà không cần lo lắng về việc sạc pin.
Laptop Dell XPS 13 Plus i5 (71013325) là một sản phẩm đỉnh cao với thiết kế tinh tế, hiệu suất mạnh mẽ, và màn hình tuyệt đẹp. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những người yêu thích thiết kế đ
mượt mà, siêu đẹp nhưng giá hơi cao
Dạ bên em ghi nhận đánh giá của mình đối với sản phẩm.\n\nRất cảm ơn anh đã mua hàng ủng hộ Thành Nhân.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits