có sẵn hàng ko ạ
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng. \n\n
1
hàng về chưa ad
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
1
Mã Sản phẩm: tn48843
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1115G4 up to 4.1Ghz, 6MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (2x4GB) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 HD (1366 x 768), Micro-edge, BrightView, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 1.4b, 1 x AC smart pin, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 32.4cm x 22.5cm x 1.79cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.46 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP 14s trang bị dòng CPU Intel Core i3-1115G4 cho hiệu năng ổn định, chạy mượt mà các ứng dụng office, lướt web nhanh, xem phim, nghe nhạc tốt…
Laptop hỗ trợ RAM 8GB DDR4 3200MH giúp chạy đa nhiệm mượt mà hơn, di chuyển nhanh nhạy giữa các ứng dụng, không bị giật lag hay đứng màn hình. Ổ cứng SSD 256GB PCIe NVMe mang đến không gian lưu trữ thoải mái các tài liệu văn phòng, học tập, đảm bảo tốc độ khởi động máy và truy xuất dữ liệu nhanh.

Laptop thiết kế với những đường bo viền trông khá mềm mại, lớp vỏ nhựa màu bạc trang nhã, với trọng lượng nhẹ chỉ 1.46 kg cùng độ dày 17.9mm vô cùng thuận tiện cho nhu cầu mang theo máy di chuyển hàng ngày phục vụ học tập hay làm việc.

Được hỗ trợ cổng USB Type-A, cổng HDMI, USB Type-C giúp cho việc kết nối laptop với các thiết bị ngoại vi được dễ dàng, thuận tiện, phục vụ tốt hơn cho các nhu cầu thực tế của người dùng.

Màn hình 14 inch với độ phân giải màn hình rõ nét HD (1366 x 768) cho các hình ảnh hiển thị được rõ ràng, chi tiết và màu sắc hiển thị chuẩn xác. Công nghệ màn hình LED với độ sáng cao mang đến khung hình rực rỡ và dễ dàng để sử dụng laptop ngoài trời.
có sẵn hàng ko ạ
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng. \n\n
1
hàng về chưa ad
Dạ bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ tư vấn cho Quý khách ạ. Trân trọng.\n\n
1
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits