Laptop này có bàn phím số không ạ?
Chào Chị, Laptop này không có bàn phím số bên cạnh ạ. Cần tư vấn thêm hoặc đặt hàng chị liên hệ 1900 6078 để được hỗ trợ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tn49099
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U up to 4.7Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (1x16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 51Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 3 x USB Type-A 5Gbps, 1 x Thunderbolt 4 with USB4 Type-C 40Gbps, 1 x RJ-45, 1 x headphone/microphone combo, 1 x HDMI 2.0, 1 x AC power |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 32.19cm x 21.39cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.37 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP EliteBook 640 G9 6M158PA gây bất ngờ với thiết kế mỏng và nhẹ với màn hình 14 inch. Viền màn hình siêu mỏng giúp kích thước tổng thể của máy gọn gàng hơn rất nhiều, cho tỉ lệ màn hình chiếm tới 81% diện tích thân máy. Thiết kế tuyệt đẹp với màu bạc thanh lịch kết hợp cùng những đường nét tinh tế cao cấp, mang đến cho bạn một sản phẩm thời trang.

Sức mạnh hiệu năng của Laptop HP EliteBook 640 G9 6M158PA là điều không cần phải bàn cãi. Đây là chiếc laptop Intel Core i7-1255U, 16GB RAM DDR4 và 512GB ổ cứng SSD mang đến tốc độ xử lý nhanh chóng, mượt mà ở mọi tác vụ như làm việc với các ứng dụng văn phòng Word, Excel, powerpoint ... đồng thời máy mát và tiết kiệm điện năng hơn.

Màn hình rộng 14” với độ phân giải FHD (1920 x 1080) cho hình ảnh hiển thị mượt mà, sắc nét. Ngoài ra, màn hình còn được phủ một lớp phủ chống chói giúp cho người dùng có thể nhìn rõ những hình ảnh dù ở điều kiện ánh sáng mạnh.

Laptop này có bàn phím số không ạ?
Chào Chị, Laptop này không có bàn phím số bên cạnh ạ. Cần tư vấn thêm hoặc đặt hàng chị liên hệ 1900 6078 để được hỗ trợ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits