chế độ bảo hành thế nào, mình đã mua máy này nhưng không biết còn dc bảo hành ko
Dạ, máy được bảo hành chính hãng 12 tháng anh nhé. Anh vui lòng để lại số điện thoại mua hàng, bên em sẽ hỗ trợ check thời gian giúp anh ạ
Mã Sản phẩm: tn50167
Khuyến Mãi
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1235U up to 4.4GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (2 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 FHD (1920 x 1080), IPS, Micro-edge, BrightView, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 43Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium |
| Wifi | Wi-Fi 6 MT7921 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HP Wide Vision 720p HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 2.1, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 32.5cm x 21.66cm x 1.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.41 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP Pavilion 14-dv2073TU là một trong những sản phẩm mới nhất của HP với thiết kế mỏng nhẹ và sang trọng, cấu hình mạnh mẽ, đáp ứng nhu cầu sử dụng của người dùng cả về công việc lẫn giải trí.
Được trang bị vi xử lý CPU Intel Core i5 thế hệ 12, RAM 16GB và ổ cứng SSD 512GB, HP Pavilion 14-dv2073TU cho phép xử lý các tác vụ nhanh chóng và đáp ứng tốt cho các nhu cầu làm việc văn phòng, học tập, giải trí như xem phim, nghe nhạc, chơi game nhẹ. Bên cạnh đó, màn hình 14 inch Full HD IPS giúp cho hình ảnh hiển thị sắc nét và sống động hơn.

Laptop HP Pavilion 14-dv2073TU cũng được trang bị một loạt các tính năng tiện ích như webcam HD, bàn phím có đèn nền tiện lợi cho việc sử dụng ban đêm, âm thanh tốt với loa kép và công nghệ âm thanh chất lượng, khả năng kết nối tốt với WiFi 6, Bluetooth 5.3, cổng HDMI, USB Type-C ,... dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi khác.

Với thiết kế đẹp, hiệu năng ổn định và tính năng tiện ích đa dạng, Laptop HP Pavilion 14-dv2073TU là một lựa chọn tuyệt vời cho những người dùng cần một thiết bị có thể đáp ứng nhu cầu sử dụng đa dạng.
chế độ bảo hành thế nào, mình đã mua máy này nhưng không biết còn dc bảo hành ko
Dạ, máy được bảo hành chính hãng 12 tháng anh nhé. Anh vui lòng để lại số điện thoại mua hàng, bên em sẽ hỗ trợ check thời gian giúp anh ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K