Đã mua máy này, xài rất tốt
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078
Mã Sản phẩm: tn50154
Khuyến Mãi
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1215U up to 4.4GHz, 10MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (Onboard) |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 FHD (1920 x 1080), Multitouch-enabled, IPS, Edge-to-edge glass, Micro-edge, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 43Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HP True Vision 5MP |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbp, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 2.1, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 32.2cm x 21cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.51 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP Pavilion x360 14-ek0058TU 6L295PA (Vàng) thiết kế đẹp, mỏng nhẹ và linh hoạt với khả năng xoay 360 độ giữa chế độ laptop và chế độ tablet. Với thiết kế hiện đại và cấu hình mạnh mẽ, sẽ lựa chọn tuyệt vời cho người dùng có nhu cầu sử dụng máy tính đa năng với tính năng 2 trong 1, thích hợp cho công việc, học tập và giải trí. Chiếc Laptop này chắc hẳn sẽ làm bạn hài lòng.

Máy có màn hình cảm ứng 14 inch độ phân giải Full HD, đảm bảo hình ảnh sắc nét và màu sắc trung thực.
Bên trong, HP Pavilion x360 14-ek0058TU được trang bị bộ vi xử lý CPU Intel Core i3-1215U up to 4.4GHz, 10MB cùng card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics. Điều này giúp máy hoạt động mạnh mẽ và xử lý tốt các tác vụ đa nhiệm và đồ họa.

Máy còn có RAM 8GB và ổ cứng SSD dung lượng 256GB giúp hoạt động nhanh chóng và khởi động hệ điều hành, các ứng dụng một cách nhanh chóng.
Ngoài ra, HP Pavilion x360 14-ek0058TU còn hỗ trợ kết nối WiFi 6 và Bluetooth 5.3, cho phép người dùng kết nối nhanh chóng đến mạng internet và các thiết bị không dây khác.

Laptop này cũng có thời lượng pin lâu, khoảng 8-10 giờ sử dụng liên tục, giúp người dùng thoải mái sử dụng máy trong nhiều giờ liên tục.
Đã mua máy này, xài rất tốt
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits