Máy tốt sẽ giới thiệu cho người thân, bạn bè
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân
Mã Sản phẩm: tn49652
Khuyến Mãi
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U up to 4.7Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 14 FHD (1920 x 1080), Multitouch-enabled, IPS, Edge-to-edge glass, Micro-edge, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 43Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HP True Vision 5MP |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 10Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 2.1, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Kèm bút cảm ứng |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 32.2cm x 21cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.51 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP Pavilion X360 14-ek0132TU 7C0W4PA có thể sử dụng linh hoạt với nhiều chế độ, thiết kế mỏng nhẹ để bạn dễ dàng mang đi bất cứ đâu. Sở hữu màn hình cảm ứng cùng khả năng xoay lật 360 độ, nhờ thế bạn có thể sử dụng linh hoạt thay vì chỉ mỗi chế độ máy tính xách tay thông thường.

Màn hình cảm ứng 14 inch cho phép bạn thao tác trực tiếp lên màn hình như một chiếc máy tính bảng, thậm chí sử dụng bút cảm ứng để viết vẽ, tự do sáng tạo. Trong khi đó độ phân giải Full HD sắc nét cùng tấm nền chống chói cho màn hình đẹp ở mọi góc nhìn, sẵn sàng cho mọi nội dung dù là hình ảnh, văn bản hay video.

CPU thế hệ thứ 12, cùng với đó là RAM 16GB DDR4 giúp các tác vụ đa nhiệm, khởi chạy, sao chép dữ liệu đều diễn ra mượt mà, nhanh chóng. Hệ điều hành Windows 11 bản quyền đảm bảo cho quá trình sử dụng luôn luôn ổn định. Bên cạnh đó, ổ cứng SSD 512GB PCIe NVMe cung cấp cho bạn một không gian lưu trữ vô cùng thoải mái.

Laptop HP Pavilion x360 14 mang trên mình đầy đủ những kết nối phổ biến nhất hiện nay, bao gồm USB Type-A, HDMI và cả cổng USB Type-C tiên tiến. Dễ dàng để bạn kết nối với những thiết bị ngoại vi, phục vụ tối ưu cho công việc.
Máy tốt sẽ giới thiệu cho người thân, bạn bè
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits