Mã Sản phẩm: tn64563
OS: Windows 11 Home Single
CPU: AMD Ryzen 5 220
RAM: 16GB DDR5-5600 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe NVMe
VGA: AMD Radeon 740M Graphics
Màn hình: 16 inch WUXGA
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 5 220 up to 4.9 GHz, 16MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | AMD Radeon 740M Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 3 Cell - 56Wh |
| Keyboard | Spill-resistant, backlit keyboard with numeric keypad |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6E RZ616 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Realtek RTL8111HSH-CG GbE; Realtek RTL8111EPP 1 GbE Ethernet Controller |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery 3.0, DisplayPort 1.4) |
| Webcam | 1080p FHD camera |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers, dual array microphones |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x RJ-45; 1 security lock slot, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate (powered), 2 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery 3.0, DisplayPort 1.4) |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 35.94cm x 25.1cm x 1.7cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.75 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core™ Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 Performance NVMe
VGA: Intel Arc 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA IPS 400nits Anti-glare
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch