Mã Sản phẩm: tn49137
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U up to 4.7Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB LPDDR4X 4266Mhz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB PCIe NVMe TLC M.2 SSD |
| Màn hình | 13.5 3K2K (3000 x 2000), OLED, 400 nits, HDR 500 nits, Touch |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 66Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt 4 |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 with USB4 Type-C 40Gbps, 1 x USB Type-A 10Gbps, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 29.8cm x 22.04cm x 1.69cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP Spectre X360 2-in-1 14-ef0030TU 6K773PA được thiết kế độc đáo, thanh nhã, thu hút mọi ánh nhìn, Màn hình OLED 13.5" 3K2K (3000 x 2000) cho chất lượng hình ảnh hiển thị sắc nét, màu sắc sống động, độ tương phản cao, và có khả năng chống lóa tốt. Góc nhìn khá rộng thuận tiện cho bạn và người thân khi xem màn hình từ nhiều hướng khác nhau.

Máy được trang bị cấu hình mạnh mẽ với bộ vi xử lý CPU Intel Core i7-1255U, RAM lên đến 16GB giúp chạy đa nhiệm các ứng dụng một cách mượt mà, nhanh chóng và hiệu quả. Với tính năng này, bạn sẽ thoải mái hơn với công việc văn phòng, thiết kế đồ họa, chỉnh sửa ảnh, video, xem phim HD, chơi game online. Ổ cứng SSD 1TB giúp lưu trữ được nhiều dữ liệu

Bàn phím Laptop HP Spectre x360 được bố trí khoa học để người dùng thao tác dễ dàng, thuận tiện. Ngoài ra, Laptop HP Spectre X360 2-in-1 14-ef0030TU 6K773PA còn trang bị các cổng kết nối đa dạng để bạn có thể thoải mái kết nối với các thiết bị ngoại vi.

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits