Đã mua sử dụng, xài rất tốt
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078
Mã Sản phẩm: tn49673
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-12500H up to 4.5Ghz, 18MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe TLC M.2 |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), 144 Hz, IPS, Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | 4G RTX 3050 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 70Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Có |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HP Wide Vision 720p HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 2.1, 1 x RJ-45, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.79cm x 25.5cm x 2.35cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.29 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP Victus 15-fa0115TX 7C0X1PA là phiên bản Laptop Gaming mạnh mẽ hiện đại được trang bị con chip tân tiến, sở hữu thiết kế thời thượng và là sản phẩm lý tưởng dành cho các game thủ hay giới đồ hoạ.

Laptop HP Victus 15-fa0115TX 7C0X1PA sử dụng màn hình 15.6" FHD (1920x1080) giúp bạn mở rộng không gian hiển thị lên khung hình, viền màn hình mỏng còn giúp màn hình bắt mắt hơn.

Laptop HP Victus 15-fa0115TX 7C0X1PA sẽ mang đến cho người dùng trải nghiệm tốt nhất từ sức mạnh của CPU Intel Core i5-12500H, Ram 8GB DDR4 3200Mhz cùng Card đồ họa 4G RTX 3050. Đây là những linh kiện hiệu năng cao có khả năng đem lại sức mạnh tối ưu cho máy tính của bạn.

Laptop HP Victus 15-fa0115TX 7C0X1PA được trang bị các cổng kết nối đầy đủ để thuận tiện cho nhu cầu kết nối của người dùng.
Đã mua sử dụng, xài rất tốt
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits