,máy Bluetooth ko ạ?
Dạ, máy có kết nối Bluetooth ạ
Mã Sản phẩm: tn52163
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1215U P-core 1.2Ghz up to 4.4GHz, E-core 0.9Ghz up to 3.3GHz, 10MB |
| RAM | 8GB LPDDR4x 4266Mhz Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 14 2.2K (2240x1400) IPS 300nits Glossy, 100% sRGB, TUV Low Blue Light, Glass, Touch |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 52.5Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS + 40% GF (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi 6, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Front-facing stereo speakers, 2W x2, optimized with Dolby Audio |
| Cổng kết nối | 1 x Card reader, 1 x HDMI 1.4b, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Power connector, 1 x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4a), 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 1 (Always On) |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 313.1mm x 224.9mm x 17.4mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.5 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14IAU7 I3 (82R700JQVN) là một sự kết hợp tuyệt vời của tính năng đa dạng và công nghệ hiện đại. Với hệ điều hành Windows 11 Home Single Language, người dùng sẽ trải nghiệm một giao diện người dùng tinh tế và tích hợp nhiều ứng dụng tiện ích.

Bên trong, lenovo ideapad flex 5 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i3-1215U P-core 1.2Ghz up to 4.4GHz và E-core 0.9Ghz up to 3.3GHz, cùng với bộ nhớ RAM 8GB LPDDR4x 4266Mhz Onboard, ideapadflex 5 mang lại hiệu suất mạnh mẽ và độ mượt mà trong quá trình sử dụng đa nhiệm và xử lý ứng dụng nặng.
Ổ cứng 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe không chỉ cung cấp không gian lưu trữ rộng lớn mà còn giúp tăng tốc độ đọc/ghi dữ liệu, giúp bạn trải nghiệm tốc độ và đáng tin cậy mà không bao giờ chậm trễ.
Màn hình 14 2.2K (2240x1400) IPS với độ sáng 300nits, bảo vệ đèn xanh TUV, và công nghệ cảm ứng cảm ứng tinh chỉnh đặc biệt cho phép bạn tận hưởng hình ảnh sắc nét và màu sắc chân thực. Đặc biệt, đèn bàn phím giúp bạn làm việc hiệu quả ngay cả trong môi trường ánh sáng yếu.

Với cổng kết nối đa dạng bao gồm Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps, HDMI, USB 3.2 Gen 1, và thẻ đọc, lenovo ip flex 5 này sẽ đáp ứng mọi nhu cầu kết nối của bạn. Đồng thời, Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.1 đảm bảo kết nối mạng và truyền tải dữ liệu mượt mà và ổn định.
Bảo mật được đặt lên hàng đầu với cảm biến vân tay, giúp bạn truy cập máy tính của mình một cách nhanh chóng và an toàn. Webcam FHD 1080p kèm theo "Privacy Shutter" giúp bảo vệ quyền riêng tư của bạn.

Laptop lenovo flex5 với pin 3 Cell dung lượng 52.5Wh, bạn có thể tin tưởng vào thời lượng pin lâu dài để hoàn thành công việc hàng ngày mà không cần lo lắng về việc sạc pin.
Laptop Lenovo IdeaPad Flex 5 14IAU7 I3 (82R700JQVN) không chỉ là một chiếc laptop thông thường, mà còn là đối tác đáng tin cậy đồng hành cùng bạn trong mọi thử thách công việc và giải trí.
,máy Bluetooth ko ạ?
Dạ, máy có kết nối Bluetooth ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits