Mã Sản phẩm: tn48756
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 7 5700U 1.8Ghz up to 4.3Ghz, 4MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz Onboard, 1 khe cắm Ram rời, hỗ trợ tối đa 24GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 FHD (1920x1080) TN 250nits Anti-glare |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 45Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0, and DisplayPort 1.2), 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | No OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 324mm x 220.7mm x 20.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.69 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop Lenovo ThinkPad E14 với viền màn hình đã được giảm đáng kể để mang lại màn hình nhỏ gọn hơn. Với tông màu đen, cứng cáp sang trọng mang lại sự nổi bật cho người sử dụng và với trọng lượng ban đầu chỉ 1,69kg, khiến cho bạn sẽ muốn mang nó đi khắp mọi nơi.

Laptop Lenovo ThinkPad E14 được thiết kế mỏng hơn, tích hợp công nghệ mới nhất mang lại cho bạn những trải nghiệm tuyệt vời. Màn hình 14”, tấm nền IPS cùng độ phân giải Full HD mang lại những trải nghiệm hình ảnh vô cùng rõ nét và tự nhiên

Với chip xử lý mới nhất AMD Ryzen 7 5700U, dung lượng RAM 8GB mang lại khả năng xử lý các tác vụ mạnh mẽ, nhanh chóng. Ổ cứng SSD 512GB để bạn thoải mái lưu trữ các dữ liệu cần thiết. Card đồ họa AMD Radeon Graphics giúp bạn có thể thoải mái chơi các tựa game phổ thông hay thực hiện các tác vụ đồ họa cơ bản một các mượt mà.

Bàn phím của Laptop Lenovo ThinkPad E14 được thiết kế với hành trình phím hợp lý mang lại sự thoải mái khi sử dụng cho người dùng. Máy cũng được trang bị đầy đủ các cổng kết nối để thuận tiện hơn trong việc kết nối máy tính với các thiết bị ngoại vi.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits