Mã Sản phẩm: tn65282
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Apple M5 Pro, 18-core CPU with 6 super cores and 12 performance cores |
| RAM | 24GB unified memory |
| Ổ cứng | 1TB SSD |
| Màn hình | 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234 resolution at 254 ppi, 1,000,000:1 contrast, 1000‑nit sustained brightness (XDR), 1600‑nit peak HDR, SDR up to 1000‑nit outdoor, 1 billion colors, wide color (P3), True Tone, ProMotion adaptive refresh up to 120Hz (fixed 47.95/48/50/59.94/60Hz), optional Nano‑texture. |
| VGA | 20-core GPU |
| Chip AI | Neural Accelerators, Hardware-accelerated ray tracing, 16-core Neural Engine, 307GB/s memory bandwidth |
| Pin | 100-watt-hour lithium-polymer battery |
| Keyboard | Magic Keyboard có đèn nền với 78 (ANSI) hoặc 79 (ISO) phím, bao gồm 12 phím chức năng tiêu chuẩn, tích hợp Touch ID và cảm biến ánh sáng môi trường; bàn di chuột Force Touch hỗ trợ điều khiển chính xác, cảm ứng lực, Bấm Mạnh, bộ tăng tốc, vẽ cảm ứng lực và thao tác Multi‑Touch. |
| Chất liệu | 100% nhôm nguyên khối |
| Wifi | Wi-Fi 7 (802.11be) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | v6 |
| Cổng xuất hình | 3 x Thunderbolt 5 (USB-C) hỗ trợ DisplayPort |
| Webcam | 12MP Center Stage camera with support for Desk View, 1080p HD video recording, Advanced image signal processor with computational video |
| Âm thanh | Apple M5 Pro |
| Cổng kết nối | 3 x Thunderbolt 5 (USB-C), hỗ trợ sạc, DisplayPort, Thunderbolt 5 (up to 120Gb/s) và USB 4 (up to 120Gb/s), 1 x SDXC card, 1 x 3.5 mm headphone jack, 1 x MagSafe |
| Màu sắc | Bạc |
| OS | macOS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Touch ID |
| Kích thước | 1.68 cm x 35.57 cm x 24.81 cm |
| Khối lượng | 2.14 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits