Mã Sản phẩm: tn52877
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13500H P-core 2.6Ghz up to 4.7GHz, E-core 1.9Ghz up to 3.5GHz, 18MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz Onboard, 1 khe cắm RAM rời, hỗ trợ tối đa 48GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 16 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 57Wh |
| Keyboard | Tiểu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi 6 AX201, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Atmos |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1 (Always On), 1 x USB-C 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (RJ-45) |
| OS | Không OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 356.1mm x 247.7mm x 19.85mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.81 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 1 I5 (21JN00FLVA) một sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ và thiết kế tinh tế. Với cấu hình vô cùng ấn tượng, chiếc laptop này sẽ là đối tác lý tưởng cho công việc và giải trí của bạn.
Được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-13500H với P-core 2.6GHz up to 4.7GHz và E-core 1.9GHz up to 3.5GHz, laptop không chỉ đảm bảo xử lý nhanh chóng mọi tác vụ mà còn tiết kiệm năng lượng. Với RAM 16GB DDR4 3200Mhz Onboard và khả năng mở rộng lên đến 48GB, đảm bảo bạn có trải nghiệm làm việc mượt mà và hiệu quả.

Đặc biệt, tính năng bảo mật tiên tiến như Fingerprint và webcam FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter giúp bảo vệ dữ liệu cá nhân của bạn một cách an toàn và đáng tin cậy.
Với nhiều cổng kết nối như USB-C 3.2 Gen 2, Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps, và HDMI 2.1, bạn sẽ dễ dàng kết nối với mọi thiết bị mà không gặp rắc rối. Điều này tạo ra trải nghiệm làm việc linh hoạt và đa dạng.


Màn hình 16 inch WUXGA IPS 300nits Anti-glare cùng VGA Intel Iris Xe Graphics mang đến hình ảnh rõ nét và sống động. Âm thanh Stereo speakers, hỗ trợ Dolby Atmos, sẽ làm cho trải nghiệm giải trí của bạn trở nên sống động và thú vị.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu chiếc Laptop Lenovo ThinkPad E16 Gen 1 I5 (21JN00FLVA), đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự đẳng cấp và hiệu suất tuyệt vời của chiếc Laptop này.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits