Mã Sản phẩm: tn64681
OS: Không OS
CPU: Intel® Core™ Ultra 5 225H
RAM: 32GB SODIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4
VGA: NVIDIA RTX PRO 500 Blackwell 6GB GDDR7
Màn hình: 16" WUXGA IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách laptop (Từ 01/04/2026 đến 30/04/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 5 225H, up to 4.9GHz, 18MB |
| RAM | 1 x 32GB SODIMM DDR5-5600 Non-ECC, 2 khe cắm DDR5 SODIMM, Up to 96 GB CSODIMM |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Màn hình | 16" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz, TÜV Low Blue Light |
| VGA | NVIDIA RTX PRO 500 Blackwell Generation 6GB GDDR7 Laptop GPU |
| Chip AI | Integrated Intel® AI Boost, up to 13 TOPS |
| Pin | 57Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz |
| Webcam | 5.0MP + IR with Privacy Shutter |
| Âm thanh | High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec, Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™ |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 2 x Thunderbolt™ 4, with USB PD 3.0, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x Ethernet (GbE RJ-45), 1 x Kensington Nano Security Slot™ |
| OS | Không OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button, Bottom cover tamper detection, Camera privacy shutter |
| Kích thước | 361.5 mm x 248.6 mm x 12.6 / 18.17 mm |
| Khối lượng | 1.82 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |