Mã Sản phẩm: tn54831
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H up to 4.5GHz, 18MB |
| RAM | 32GB LPDDR5x-6400Mhz Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0x4 Performance NVMe Opal 2.0 |
| Màn hình | 13.3 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 100% sRGB |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 54.7Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | CFRP (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 5.0MP + IR Discrete with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio Premium |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 2 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort 2.1, 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | No OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 301.7mm x 214.8mm x 15.95mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.17 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop doanh nhân mỏng nhẹ, mạnh mẽ đáp ứng tốt các tác vụ văn phòng, thiết kế đồ họa 2D và di động cao? Laptop Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 U5 (21LU0055VA) chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
ThinkPad X13 Gen 5 U5 được thiết kế theo phong cách đặc trưng của dòng ThinkPad với vỏ máy màu đen, logo ThinkPad màu đỏ nổi bật. Vỏ máy được làm từ vật liệu cao cấp, đạt chuẩn độ bền MIL-STD 810H của quân đội Mỹ, chống chịu va đập, bụi bẩn, ẩm mốc.

ThinkPad X13 Gen 5 U5 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core Ultra 5 125H mới nhất với 18MB Intel® Cache, xung nhịp tối đa lên đến 4.5GHz.
RAM 32GB LPDDR5x bus 6400Mhz cho khả năng đa nhiệm mượt mà, chạy cùng lúc nhiều ứng dụng văn phòng, duyệt web nhiều tab mà không lo giật lag.
Ổ cứng SSD 512GB M.2 PCIe Gen 4 cho tốc độ khởi động máy, load ứng dụng nhanh chóng, tiết kiệm thời gian.

Màn hình 13.3 inch WUXGA (1920x1200) IPS với độ sáng 300 nits, chống chói cho khả năng hiển thị sắc nét, màu sắc chân thực, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc văn phòng, học tập online. Công nghệ IPS cho góc nhìn rộng, thuận tiện chia sẻ nội dung với người khác.
Laptop Lenovo chính hãng này sử dụng card đồ họa tích hợp Intel Arc Graphics cho khả năng xử lý hình ảnh tốt, đáp ứng tốt các tác vụ thiết kế 2D, chỉnh sửa ảnh cơ bản.
ThinkPad X13 Gen 5 U5 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối thông dụng như 2 x USB-A, 2 x USB-C Thunderbolt 4, HDMI 2.1, jack cắm tai nghe 3.5mm. Cho phép bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi như máy chiếu, ổ cứng rời, ...

ThinkPad X13 Gen 5 U5 tích hợp cảm biến vân tay giúp bạn đăng nhập nhanh chóng, an toàn.
ThinkPad X13 Gen 5 U5 được trang bị viên pin dung lượng 54.7Wh cho thời lượng pin sử dụng lên đến 8 tiếng (theo MobileMark 2021) đáp ứng tốt nhu cầu làm việc di động cả ngày dài.
Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 U5 là chiếc laptop doanh nhân mỏng nhẹ, mạnh mẽ, thời lượng pin dài, rất phù hợp với những người thường xuyên di chuyển, doanh nhân, người dùng văn phòng.
Bạn còn chần chờ gì nữa? Hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua hotline 1900 6078 hoặc 028 39250259 để sở hữu Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 U5 với mức giá ưu đãi nhất!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA