cho sp và dịch vu cty 5sao, good
Xin cảm ơn Quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn52135
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1165G7 2.8Ghz up to 4.7GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz Onboard |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 3.0x4 NVMe |
| Màn hình | 13" 2K (2160x1350), IPS 450nits Glossy, 100% sRGB, Corning Gorilla Glass 3, Touch |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Magnesium-aluminium + Plastic (Top), Plastic with Fabric (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi 6, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.0 |
| Cổng xuất hình | 1x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) |
| Webcam | Front 5.0MP + IR / Rear 5.0MP |
| Âm thanh | Stereo speakers, 1W x2, optimized with Dolby Audio, Smart Amplifier (AMP) |
| Cổng kết nối | 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer and Always On), 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer and Power Delivery 3.0), 1 x Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.4), 1 x microSD card reader, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | Pad: (297.4mm x 207.4mm x 9.19mm), Folio keyboard: (297.4mm x 221.2mm x 6mm) |
| Khối lượng | Pad: 798.8g, Folio keyboard: 369.5g , Total: 1,168.3 g |
| Bảo hành | 36 tháng |
Laptop Lenovo Yoga Duet 7 13ITL6 I7 (82MA009PVN) là chiếc laptop 2 trong 1 đa năng với cấu hình mạnh mẽ, màn hình chất lượng cao và thiết kế linh hoạt.
Lenovo Yoga Duet 7 13ITL6 I7 là sự kết hợp hoàn hảo giữa laptop và máy tính bảng, với khả năng xoay màn hình linh hoạt, laptop lenovo yoga duet 7 giúp bạn chuyển đổi giữa các chế độ sử dụng một cách thuận lợi.

Với bộ vi xử lý Intel Core i7-1165G7, lenovo yoga duet mang đến hiệu suất ổn định và mạnh mẽ, phục vụ tốt cho công việc đa nhiệm và các ứng dụng đòi hỏi tài nguyên nặng.
lenovo duet 7 được trang bị màn hình 13" 2K (2160x1350) IPS với độ sáng 450 nits, 100% sRGB và Corning Gorilla Glass 3 không chỉ cung cấp hình ảnh sắc nét mà còn đảm bảo độ bền và chống trầy xước.

Laptop yoga duet trang bị webcam front 5.0MP + IR và rear 5.0MP, mang đến trải nghiệm video call và chụp ảnh chất lượng cao.
Với cổng USB-C 3.2 Gen 1 (Always On), Thunderbolt 4/USB4 40Gbps hỗ trợ cả dữ liệu, Power Delivery 3.0 và DisplayPort 1.4, cùng với các cổng khác như microSD card reader và jack tai nghe, laptop lenovo yoga duet i7 này đáp ứng mọi nhu cầu kết nối của bạn.
Với Wi-Fi 6 (11ax 2x2) và Bluetooth 5.0, lenovo yoga duet 7 i7 giúp bạn duyệt web, truyền tải dữ liệu và kết nối không dây một cách nhanh chóng và ổn định.

Với pin 4 Cell dung lượng 41Wh, bạn có thể sử dụng laptop trong thời gian dài mà không cần lo lắng về nguồn điện.
Chiếc laptop lenovo i7 này còn được tích hợp đèn bàn phím để giúp bạn làm việc dễ dàng, thuận tiện trong điều kiện ánh sáng yếu.
lenovo yoga duet 7 16gb với Windows 11 Home Single Language, bạn có trải nghiệm hệ điều hành mới nhất của Microsoft với nhiều tính năng và giao diện người dùng hiện đại.
Chọn Lenovo Yoga Duet 7 13ITL6 I7 để trải nghiệm sự linh hoạt, hiệu suất và thiết kế đa dạng, giúp nâng cao hiệu quả công việc và giải trí của bạn.
cho sp và dịch vu cty 5sao, good
Xin cảm ơn Quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3