Laptop LG Gram 2022 17ZD90Q-G.AX52A5 (Đen)
>Laptop>Laptop LG
Mã Sản phẩm: tn49470
    OS: No OS
    CPU: Intel Core i5-1240P, up to ...
    RAM: 16GB DDR5 5200MHz
    Ổ cứng: 256GB SSD M.2 NVMe
    VGA: Intel Iris Xe Graphics
    Màn hình: 17" WQXGA ...
Liên hệ
Ngày đăng: 24-10-2022
Ngày sửa cuối: 29-02-2024
Thương hiệu: LG
Mục Mô Tả Chi Tiết
CPUIntel Core i5-1240P, up to 4.4 GHz, 12MB
RAM16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng256GB SSD M.2 NVMe
Màn hình17" WQXGA (2560x1600), IPS, 350 nit, DCI-P3 99%
VGAIntel Iris Xe Graphics
Ổ đĩa quang (DVD)Không DVD
Pin80Wh
KeyboardTiêu chuẩn
Đèn bàn phímKhông đèn bàn phím
Chất liệuMagnesium
WifiWi-Fi 6E AX211
Kết nối mạng LANKhông Lan
Bluetooth5.1
Cổng xuất hìnhHDMI x 1
WebcamFHD
Âm thanhTiêu chuẩn
OSNo OS
Phụ kiện kèm theoFull box
Bảo mậtKhông bảo mật vân tay
Kích thước378,8 x 258,8 x 17,7mm
Khối lượng1.35 kg
Bảo hành12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành)
MÔ TẢ SẢN PHẨM NÂNG CAO
Laptop có kích thước màn hình 17inch với độ phân giải đạt WUXGA và độ phủ màu DCI-P3 rộng lên đến 99%. Đây là một công cụ vô cùng tuyệt vời dành cho những khách hàng chuyên về thiết kế đồ họa hay sản xuất video.
Hiệu năng của Laptop LG Gram 2022 là điều không cần phải bàn cãi, chiếc laptop này nhận sức mạnh từ CPU thế hệ 12 mới nhất. Cùng với đó là ram DDR5 bus 5200MHz đa nhiệm cực kì tốt, giúp chiếc laptop yêu quý của bạn không gặp phải tình trạng giật, lag khi phải xử lý đồng thời nhiều tác vụ. Ổ cứng SSD dung lượng cao vừa giúp máy của bạn khởi động nhanh hơn, lại còn cung cấp một không gian lưu trữ vô cùng thoải mái.