trung tâm sửa chữa của shop ở đâu vậy?
Dạ, 174 -176 -178 -180 Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Q1, TP.HCM. \n\nHotline: 1900 6078 - (028) 39 250 259 (8h - 18h30. Từ thứ 2 - thứ 7)
Mã Sản phẩm: tn49470
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1240P, up to 4.4 GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 NVMe |
| Màn hình | 17" WQXGA (2560x1600), IPS, 350 nit, DCI-P3 99% |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 80Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Magnesium |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI x 1 |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | USB 3.2 Gen2x1 Type A x 2; USB Gen3x2 Type C x 2; HDMI x 1; Micro SD Card x 1; Headphone out x 1 |
| OS | No OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 378,8 x 258,8 x 17,7mm |
| Khối lượng | 1.35 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop LG Gram 2022 mang đến cho bạn một giải pháp hoàn hảo với thiết kế mỏng nhẹ, cùng màn hình đẹp mắt và độ bảo mật cao. Dòng laptop LG Gram 2022 gây ấn tượng với người dùng nhờ vào những thông số cấu hình vô cùng ấn tượng cùng đó là nhiều tính năng thông minh từ AI (trí tuệ nhân tạo) được tích hợp trong thiết bị.

Laptop có kích thước màn hình 17inch với độ phân giải đạt WUXGA và độ phủ màu DCI-P3 rộng lên đến 99%. Đây là một công cụ vô cùng tuyệt vời dành cho những khách hàng chuyên về thiết kế đồ họa hay sản xuất video.
Bên cạnh đó Laptop LG Gram 2022 còn nhận được nhiều sự yêu thích của khách hàng nhờ vào việc tích hợp tấm nền chống chói Anti-glare. Khi làm việc trong thời gian dài với dòng laptop LG Gram này, bạn sẽ không còn lo phải đối mặt với tình trạng mỏi mắt như trước.

Hiệu năng của Laptop LG Gram 2022 là điều không cần phải bàn cãi, chiếc laptop này nhận sức mạnh từ CPU thế hệ 12 mới nhất. Cùng với đó là ram DDR5 bus 5200MHz đa nhiệm cực kì tốt, giúp chiếc laptop yêu quý của bạn không gặp phải tình trạng giật, lag khi phải xử lý đồng thời nhiều tác vụ. Ổ cứng SSD dung lượng cao vừa giúp máy của bạn khởi động nhanh hơn, lại còn cung cấp một không gian lưu trữ vô cùng thoải mái.

Được tích hợp trí thông minh nhân tạo, Laptop LG Gram 2022 sẽ đảm bảo cho bạn quyền riêng tư tuyệt đối bằng cách kích hoạt tính năng tự động khóa màn hình mỗi khi bạn rời khỏi bàn làm việc. Thêm vào đó, khi có người lạ nhìn vào màn hình, màn hình thiết bị sẽ tự động mờ đi và hiển thị cảnh báo tức thì cho bạn.
trung tâm sửa chữa của shop ở đâu vậy?
Dạ, 174 -176 -178 -180 Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Q1, TP.HCM. \n\nHotline: 1900 6078 - (028) 39 250 259 (8h - 18h30. Từ thứ 2 - thứ 7)
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits