Mã Sản phẩm: tn62756
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13500H up to 4.7GHz, 18MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200Mhz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD NVMe PCIe Gen 4 |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU 6GB GDDR6 |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3-Cell 53.5Whr |
| Keyboard | 4-Zone RGB Gaming Keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Wi-Fi 6 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | 2 x 2W Speaker |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C (USB3.2 Gen1 / DisplayPort™), 2 x Type-A USB3.2 Gen1, 1 x Type-A USB2.0, 1 x HDMI™ 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz1 x Mic-in/Headphone-out Combo Jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Firmware Trusted Platform Module(fTPM) 2.0 |
| Kích thước | 359mm x 259mm x 24.9mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.25 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop MSI Katana 15 B13UDXK-2213VN là mẫu laptop gaming tầm trung cực kỳ đáng mua trong phân khúc với sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu năng mạnh mẽ, thiết kế đậm chất game thủ và khả năng tản nhiệt tối ưu. Máy trang bị CPU Intel Core i5-13500H hiệu năng cao, RAM 16GB DDR5, SSD 1TB tốc độ nhanh cùng card đồ họa rời NVIDIA GeForce RTX 3050 6GB GDDR6, đáp ứng tốt nhu cầu chơi game AAA, làm đồ họa, dựng video và xử lý các tác vụ nặng.

Laptop MSI Katana 15 B13UDXK được trang bị vi xử lý Intel Core i5-13500H thế hệ 13 với tốc độ xung nhịp lên đến 4.7GHz, mang đến hiệu năng xử lý vượt trội cho các tác vụ nặng như chơi game, render đồ họa, chỉnh sửa video hay lập trình. Đi cùng RAM 16GB DDR5 5200MHz giúp đa nhiệm ổn định, mở nhiều ứng dụng cùng lúc vẫn mượt mà và có thể nâng cấp tối đa lên 64GB để đáp ứng nhu cầu sử dụng lâu dài. Ổ cứng SSD 1TB NVMe PCIe Gen 4 cho tốc độ truy xuất dữ liệu cực nhanh, rút ngắn thời gian mở game, load phần mềm và giúp laptop luôn vận hành ổn định.

Điểm nổi bật lớn nhất của Laptop MSI Katana 15 B13UDXK chính là GPU NVIDIA GeForce RTX 3050 Laptop GPU 6GB GDDR6 mạnh mẽ, hỗ trợ công nghệ Ray Tracing và DLSS mang lại chất lượng hình ảnh sắc nét, gaming mượt mà. Laptop MSI Katana 15 đáp ứng tốt các tựa game phổ biến như GTA V, Valorant, LOL, CS2, PUBG, Call of Duty, Genshin Impact… và xử lý tốt các phần mềm đồ họa như Photoshop, Illustrator, Premiere, After Effects cũng như thiết kế 2D – 3D cơ bản.

Laptop MSI Katana 15 B13UDXK sở hữu màn hình 15.6 inch độ phân giải Full HD 1920x1080 với tấm nền IPS-Level mang lại hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực và góc nhìn rộng. Tần số quét 144Hz giúp chuyển động mượt mà, giảm hiện tượng xé hình và mang đến trải nghiệm chơi game cực kỳ mượt, đặc biệt với game FPS và hành động tốc độ cao. Đây là lợi thế lớn giúp người dùng tận hưởng trọn vẹn sức mạnh đồ họa của RTX 3050 trên laptop MSI Katana 15.

Laptop MSI Katana 15 B13UDXK giữ phong cách thiết kế gaming đặc trưng với tông màu đen mạnh mẽ, các đường nét góc cạnh hiện đại, phù hợp cá tính game thủ. Máy được trang bị bàn phím 4-Zone RGB Gaming Keyboard cực đẹp, hành trình phím tốt, cảm giác bấm chắc chắn, hỗ trợ trải nghiệm chơi game và nhập liệu thoải mái. Hệ thống tản nhiệt tối ưu với nhiều khe gió và công nghệ làm mát chuyên biệt giúp máy luôn ổn định khi hoạt động ở hiệu suất cao.

Laptop MSI Katana 15 B13UDXK 2213VN hỗ trợ đầy đủ cổng kết nối gồm Type-C USB 3.2 Gen 1/DisplayPort, USB-A 3.2 Gen 1, USB 2.0, HDMI 2.1 hỗ trợ xuất hình 4K/120Hz hoặc 8K/60Hz, cổng mạng LAN RJ45 và combo audio jack. Kết nối WiFi 6 và Bluetooth 5.2 mang đến tốc độ truyền tải nhanh, ổn định, giảm độ trễ khi chơi game online hoặc làm việc từ xa.

Nếu bạn đang tìm kiếm Laptop MSI Katana 15 B13UDXK i5-13500H RAM 16GB SSD 1TB RTX 3050 6GB hiệu năng mạnh, chơi game mượt, đồ họa tốt và bền bỉ thì Thành Nhân TNC là địa chỉ mua hàng uy tín và đáng tin cậy. Tại Thành Nhân TNC, tất cả sản phẩm đều chính hãng 100%, fullbox, bảo hành MSI 24 tháng, hỗ trợ nâng cấp, cài đặt phần mềm và vệ sinh máy miễn phí.
Ngoài laptop MSI Katana 15, Thành Nhân TNC còn cung cấp đa dạng laptop gaming, laptop văn phòng, PC, linh kiện máy tính, thiết bị điện tử và phụ kiện công nghệ với giá cạnh tranh, nhiều ưu đãi hấp dẫn, giao hàng nhanh và dịch vụ hậu mãi tận tâm.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits