Mã Sản phẩm: tn62755
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-13500H up to 4.7GHz, 18MB |
| RAM | 8GB DDR5 5200Mhz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe PCIe Gen 4 |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 Laptop GPU 6GB GDDR6 |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 53.5Whr 3-Cell |
| Keyboard | 4-Zone RGB Gaming Keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Wi-Fi 6 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | 2 x 2W Speaker |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C (USB3.2 Gen1 / DisplayPort™), 2 x Type-A USB3.2 Gen1, 1 x Type-A USB2.0, 1 x HDMI™ 2.1 (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz), 1 x Mic-in/Headphone-out Combo Jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Firmware Trusted Platform Module(fTPM) 2.0 |
| Kích thước | 359mm x 259mm x 24.9mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.25 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop MSI Katana 15 B13VEK-2415VN là chiếc laptop gaming đáng mua trong phân khúc nhờ sự cân bằng hoàn hảo giữa sức mạnh hiệu năng, thiết kế gaming đậm chất Katana Series và giá trị sử dụng thực tế. Máy được trang bị CPU Intel Core i5-13420H thế hệ mới kết hợp cùng VGA RTX 4050 6GB GDDR6, RAM DDR5 tốc độ cao và màn hình 144Hz, mang đến trải nghiệm chiến game mượt mà, xử lý đồ họa mạnh mẽ và làm việc đa nhiệm cực ổn định. Nếu bạn đang tìm một chiếc laptop gaming MSI hiệu năng cao – bền bỉ – đáng tin cậy, MSI Katana 15 B13VEK chắc chắn là lựa chọn xứng đáng.

Laptop MSI Katana 15 B13VEK-2415VN được trang bị CPU Intel Core i5-13420H với xung nhịp cao, nhiều nhân hiệu năng, giúp xử lý tốt từ công việc văn phòng nặng, chỉnh sửa ảnh, dựng video cơ bản cho đến các tựa game AAA hiện nay. Đi cùng GPU NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 kiến trúc Ada Lovelace, laptop gaming RTX 4050 này mang lại khả năng chiến game mượt mà ở mức đồ họa cao, hỗ trợ Ray Tracing và DLSS giúp tăng FPS đáng kể. Nhờ bộ nhớ RAM 8GB DDR5 5200MHz cùng khả năng nâng cấp tối đa 64GB, kết hợp SSD NVMe PCIe Gen 4 512GB tốc độ cao, MSI Katana 15 B13VEK cho tốc độ khởi động Windows nhanh, mở ứng dụng tức thì và xử lý tác vụ đa nhiệm cực kỳ trơn tru.

Laptop MSI Katana 15 B13VEK-2415VN sở hữu màn hình 15.6 inch độ phân giải Full HD cùng tần số quét 144Hz mang đến khả năng hiển thị hình ảnh sắc nét, chuyển động mượt mà và hạn chế tối đa hiện tượng xé hình khi chơi game. Tấm nền IPS-Level cho góc nhìn rộng, màu sắc ổn định, phù hợp cả khi giải trí lẫn học tập và làm việc. Với màn hình 144Hz chuẩn gaming, chiếc laptop MSI Katana 15 RTX 4050 này sẽ giúp game thủ tận hưởng các trận đấu cạnh tranh FPS tốt hơn, ổn định hơn và chính xác hơn.

Laptop MSI Katana 15 B13VEK-2415VN giữ nguyên phong cách thiết kế mạnh mẽ của dòng Katana với những đường cắt góc cạnh đậm chất chiến binh. Máy được trang bị bàn phím gaming RGB 4-Zone đem lại cảm giác bấm tốt, độ nảy cao, hỗ trợ thao tác chuẩn xác và giúp tối ưu trải nghiệm game ban đêm. Trọng lượng 2.25kg tương đối dễ mang theo trong môi trường học tập – làm việc – giải trí. Hệ thống loa 2 x 2W kết hợp công nghệ âm thanh hiện đại mang lại âm thanh rõ ràng, phù hợp xem phim, chơi game và nghe nhạc.

Laptop MSI Katana 15 B13VEK-2415VN được trang bị đầy đủ cổng kết nối hiện đại gồm HDMI 2.1 hỗ trợ xuất hình 8K/60Hz hoặc 4K/120Hz, USB Type-C, USB Type-A đa dạng, cùng cổng RJ45 cho kết nối mạng ổn định khi chơi game online. Công nghệ WiFi 6 giúp đường truyền nhanh và ổn định hơn. Hệ thống tản nhiệt Cooler hiệu quả giữ nhiệt độ ổn định khi máy hoạt động nặng, giúp duy trì hiệu năng tối đa trong thời gian dài.


Nếu bạn đang tìm nơi mua Laptop MSI Katana 15 B13VEK-2415VN RTX 4050 chính hãng, hãy đến ngay Thành Nhân TNC – địa chỉ uy tín với sản phẩm chuẩn hãng, bảo hành 24 tháng, giá tốt, hỗ trợ tư vấn tận tâm và nhiều ưu đãi hấp dẫn. Khi mua laptop gaming MSI tại Thành Nhân TNC, bạn hoàn toàn yên tâm về chất lượng, nguồn gốc và dịch vụ hậu mãi chuyên nghiệp, đảm bảo trải nghiệm sử dụng tốt nhất.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits