shop có dịch vụ thu cũ đổi mới không ạ
Dạ, rất tiếc là Thành Nhân TNC hiện chưa có chính sách thu cũ đổi mới ạ
Mã Sản phẩm: tn51298
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe PCIe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920x1080), IPS-level |
| VGA | Intel Iris Xe graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 39.3 Whr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6 AX201 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD (30fps 720p) |
| Âm thanh | Loa (2x2W) |
| Cổng kết nối | 1 x Type-C (USB3.2 Gen2 / DP) hỗ trợ sạc PD, 1 x Type-A USB3.2 Gen2, 2 x Type-A USB2.0, 1 x Đầu đọc thẻ Micro SD, 1 x HDMI (4K @ 30Hz), 1 x Mic-in/Headphone-out Combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 359mm x 241mm x 19.9mm |
| Khối lượng | 1.7 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop MSI Modern 15 i5 (B13M-438VN) là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế tinh tế, hiệu suất mạnh mẽ và tính năng đa dạng, đáp ứng mọi nhu cầu làm việc và giải trí của người dùng.
Với bộ vi xử lý Intel Core i5-1335U, máy đảm bảo khả năng xử lý mạnh mẽ, giúp bạn mượt mà thực hiện công việc đa nhiệm và xử lý ứng dụng nặng.

Màn hình 15.6 FHD IPS-level của MSI Modern 15 mang đến trải nghiệm xem hình sắc nét, với góc nhìn rộng và màu sắc chân thực.
Với cổng kết nối đa dạng bao gồm USB3.2 Gen2, HDMI 4K @ 30Hz và cổng USB-C hỗ trợ sạc PD, bạn có thể kết nối mọi thiết bị mà không gặp bất kỳ khó khăn nào.

Tận hưởng tốc độ internet nhanh chóng với Wi-Fi 6 AX201 và kết nối không dây tiện lợi với Bluetooth 5.2.
Đèn bàn phím giúp làm việc hiệu quả trong điều kiện ánh sáng yếu, còn âm thanh stereo 2x2W đảm bảo trải nghiệm giải trí sống động.
Laptop MSI Modern 15 i5 (B13M-438VN) không chỉ là chiếc laptop, mà là người bạn đồng hành lý tưởng cho công việc và giải trí. Với thiết kế tinh tế, hiệu suất đỉnh cao và tính năng đa dạng, máy đáp ứng mọi mong đợi của người dùng đối với một chiếc laptop đa công năng. Đặt hàng ngay để trải nghiệm sự hoàn hảo từ MSI.
shop có dịch vụ thu cũ đổi mới không ạ
Dạ, rất tiếc là Thành Nhân TNC hiện chưa có chính sách thu cũ đổi mới ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits