| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1125G4 up to 3.7 GHz, 8MB |
| RAM | 4GB DDR4-3200 MHz RAM (1 x 4 GB) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 23.8" diagonal, FHD (1920 x 1080) non touch |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | No DVDRW |
| Keyboard | USB white wireless keyboard and mouse combo |
| Wifi | Intel® 802.11a/b/g/n/ac (1x1) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | 4.2 |
| Cổng xuất hình | 1 HDMI-out 1.4 |
| Webcam | HP Wide Vision 1080p FHD IR privacy camera with integrated dual array digital microphones |
| Cổng kết nối | 2 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 2 USB 2.0 Type-A; 1 headphone/microphone combo; 1 RJ-45; HP 3-in-1 memory card reader |
| OS | Windows 10 bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Số cổng lưu trữ tối đa | 2 M.2 (1 for SSD, 1 for WLAN) |
| Cổng I/O phía trước | Đang cập nhật |
| Kích thước | 54.08 x 20.45 x 40.93 cm |
| Khối lượng | 5.85 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |

Máy bộ All in one HP 24-df mang đến trải nghiệm mới với kích thước màn hình lớn hơn 23.8 inch độ phân giải full HD, thiết kế mỏng nhẹ, hợp xu hướng màu trắng trang nhã và sang trọng
Webcam cái tiến rộng hơn chất lượng, kích thước camera được mở rộng chú trọng mở ra góc quay rộng hạn chế góc chết và cho hình ảnh sắc nét, chân thực

Với màn hình 23.8" All in One HP 24 mang đến sự tiện lợi và trải nghiệm hoàn toàn mới cho người dùng. Viền màn hình được thu hẹp 3 chiều cho khung hình được được mở rộng hơn mang lại cảm giác bạn đang trải nghiệm kích thước lớn hơn nhiều. Độ phân giải Full HD (1920 x 1080) giúp hình ảnh chân thực và sống động, màu sắc được cân bằng tối đa, giúp việc giải trí của người xem trở nên hoàn hảo.
Bộ vi xử lý thế hệ thứ 11 giúp các tác vụ thường ngày trở nên mượt mà, nhanh nhẹn và xử lý đa nhiệm rất hiệu quả. Card đồ họa Intel UHD Graphics cho hiệu suất hoạt động cao, đáp ứng nhu cầu thiết kế hình ảnh cơ bản.

All in One HP 24 trang bị đầy đủ các cổng kết nối như kết nối mang LAN, WiFi, HDMI, USB 2.0, USB 3.1 cho tốc độ kết nối cao, tăng tốc truyền tải dữ liệu cũng như phục vụ tốt cho việc kết nối với thiết bị ngoại vi.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics