máy này sử dụng con chip nào vậy?
Chào anh\n\n\n\nDạ, Máy bộ Dell Vostro 3020T 71010253 sử dụng chip Intel Core i3-13100.\n\n\n\nTrân trọng\n\n
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-13100 3.4GHz to 4.5GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 256GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + chuột có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11ac |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Phân loại | Đang cap nhat |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Cổng I/O phía sau | 2 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 2.0 ports with Smart Power On, 1 x Audio line-out, 1 x DisplayPort, 1 x RJ-45, 1 HDMI |
| Cổng I/O phía trước | 2 x USB 3.2 Gen 1, 2 x USB 2.0, 1 x headset (headphone and microphone combo) |
| Kích thước | 290.00 mm x 92.6 mm x 292.80 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.65 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |

máy này sử dụng con chip nào vậy?
Chào anh\n\n\n\nDạ, Máy bộ Dell Vostro 3020T 71010253 sử dụng chip Intel Core i3-13100.\n\n\n\nTrân trọng\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Chưa có sẵn, LGA 1700
RAM: 4 x DDR5 4800/5600 MHz
Ổ cứng: 8 x SATA3 6Gb/s, 2 x M.2 2280, 1 x M.2 22110
VGA: Hỗ trợ 1 GPU, PCIe x16
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-14500
RAM: 16GB DDR4-3200 MT/s
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe M.2
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics