| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5 8500 3.00 GHz upto 4.10 GHz, 9MB |
| RAM | 4GB DDR4 |
| Ổ cứng | 1TB HDD |
| Màn hình | Option |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | DVDRW |
| Keyboard | USB |
| Giao tiếp | Front: 2 USB 2.0; 1 USB 3.1 Gen 1; 1 USB 3.1 Gen 1 (charging); 1 USB Type-C™; 1 audio headphone jack; 1 headphone-out/microphone-in combo Back: 6 USB 3.0; 1 audio line in; 1 audio line out; 2 USB 2.0; 4 USB 3.1 Gen 1; 2 DisplayPort™ 1 VGA |
| Kết nối mạng LAN | Ethernet 10/100/1000 |
| OS | Win 10 Pro bản quyền |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 10 x 30.8 x 33.8 cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 5.31 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP EliteDesk 800 G4 SFF thiết kế hiện đại, cứng cáp, màu đen tinh tế góp phần làm cho căn phòng của bạn thêm nét nổi bật.

Máy bộ HP EliteDesk 800 G4 SFF có cấu hình máy mạnh mẽ Intel Core i5 8500 3.00 GHz upto 4.10 GHz, 9MB, cho hiệu năng tốt, xử lý các tác vụ mượt mà tru trơn, đồng thời hỗ trợ đồ họa hiệu quả. Máy cũng được hợp ổ đĩa cứng với dung lượng 1TB mang lại không gian lưu trữ rộng lớn cho phép bạn cài đặt nhiều ứng dụng, phần mềm...

Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5 14500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics