màn hình này bao nhiêu inch
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nDạ sản phẩm có màn hình 23.8inch ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tn50587
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-12700 up to 4.90 GHz, 25 MB |
| RAM | 8GB DDR5 4800MHz (1x8GB), 2 khe cắm Ram, Sodimm |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe (M.2 2280) |
| Màn hình | 23.8 FHD (1920 x 1080), Touch-screen, IPS, Anti-glare, 16:9 |
| VGA | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn Phím + Chuột Wireless |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | HP 5MP |
| Âm thanh | Có loa |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C, 1 x Headphone/ Microphone combo audio jack ; Back I/O ports: 4 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C (support DisplayPort), 1 x HDMI-in, 1 x DisplayPort, 1 x RJ45 (LAN), 1 x Kensington lock ; 1 x M.2 2230 (with WLAN) ; 2 x SSD PCIe (M.2 2280) |
| OS | Windows 11 Pro 64-bit |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 53.96cm x 23.8cm x 55.81cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 8.9 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Máy bộ HP EliteOne 840 G9 AIO có thiết kế All-in-One, tức là tất cả các thành phần máy tính được tích hợp vào màn hình. Máy tính được thiết kế mạnh mẽ và chắc chắn tạo ra vẻ ngoài chuyên nghiệp và bền bỉ.

Máy tính này được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-12700. Đây là một bộ vi xử lý thế hệ thứ 12 của Intel. Với tốc độ xung nhịp cơ bản lên đến 4.90 GHz và bộ nhớ cache 25 MB, bộ vi xử lý này cung cấp hiệu suất mạnh mẽ cho các tác vụ đa nhiệm và xử lý công việc
Màn hình 23.8-inch FHD (1920 x 1080) có công nghệ cảm ứng (touch-screen), đảm bảo sự tiện ích và tương tác trực quan. Màn hình sử dụng công nghệ IPS (In-Plane Switching) để cung cấp góc nhìn rộng và màu sắc chính xác. Màn hình cũng có lớp chống chói (anti-glare) giúp giảm ánh sáng phản chiếu và tăng cường trải nghiệm xem.

RAM 8GB DDR5 4800MHz. Điều này cung cấp tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh hơn so với DDR4 truyền thống. Máy tính có 2 khe cắm RAM Sodimm, cho phép bạn nâng cấp dung lượng RAM lên cao hơn nếu cần thiết.
ổ đĩa SSD PCIe dung lượng 512GB. SSD PCIe cung cấp tốc độ truy xuất dữ liệu nhanh hơn so với ổ cứng truyền thống, giúp tăng tốc độ khởi động và thời gian truy cập dữ liệu.
Máy tính sử dụng card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics 770. Đây là một card đồ họa tích hợp trên bộ vi xử lý, thích hợp cho việc xem phim, làm việc văn phòng và các tác vụ đồ họa cơ bản.
Đây là một cấu hình mạnh mẽ và đa năng, phù hợp cho việc sử dụng văn phòng, xử lý đa nhiệm và các tác vụ đòi hỏi hiệu suất cao.
màn hình này bao nhiêu inch
Chào Anh/Chị,\n\n\n\nDạ sản phẩm có màn hình 23.8inch ạ.\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics