Mã Sản phẩm: tn55868
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core i5-1335U
RAM: 16 GB LPDDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 1 TB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 23.8 inch, QHD
Wifi: Realtek Wi-Fi 6E
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1335U, up to 4.6 GHz, 12 MB |
| RAM | 16 GB LPDDR5 4800 MHz |
| Ổ cứng | 1 TB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 23.8 inch diagonal, QHD (2560 x 1440), touch, IPS, three-sided micro-edge, BrightView, Low Blue Light, 300 nits, 99% sRGB |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 6-cell, 83 Wh |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột không dây (bluetooth tích hợp sẵn) |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6E RTL8852CE (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không cổng LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | Không web cam |
| Âm thanh | Audio by B&O; Dual 5 W speakers |
| Cổng kết nối | 1 USB Type-A 10Gbps, 1 USB Type-C 10Gbps (DisplayPort 1.4a), 1 HDMI-in 1.4b |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 552.3 mm x 148.6 mm x 366.6 mm |
| Khối lượng | 4.1 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bộ HP Envy Move AIO 24-cs0002d i5 (8WW955PA) thuộc dòng máy bộ cao cấp với thiết kế tinh tế, đẹp mắt, hiệu năng mạnh mẽ. Đặc biệt, HP Envy Mode AIO được trang bị màn hình cảm ứng QHD 23.8 inch cùng với bộ vi xử lý Intel Core i5, bộ nhớ lưu trữ lên tới 1TB. Sản phẩm mang lại cho người dùng trải nghiệm đa nhiệm, mượt mà, hình ảnh vô cùng sắc nét, có tính di động cao, phù hợp cho cả công việc và giải trí.
Máy bộ HP Envy Move AIO 24-cs0002d i5 được thiết kế vô cùng hiện đại, khoác lên mình màu trắng bắt mắt, từng chi tiết, đường nét tỉ mỉ. Dòng máy này có trọng lượng vừa phải chỉ 4.1kg, cùng với kích thước nhỏ gọn 552.3 mm x 148.6 mm x 366.6 mm tiện lợi mang theo.
Đặc biệt, HP Envy Move 24-cs0002d i5 này là dòng máy All-in-One dễ dàng di chuyển và đặt ở bất cứ đâu trong không gian nhà hoặc làm việc. Sự tinh tế trong thiết kế cùng với tính năng di động cao giúp máy trở thành người bạn đồng hành lý tưởng cho cả công việc và giải trí.

Dòng máy bộ này được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-1335U thế hệ mới, với xung nhịp lên đến 4.6 GHz và 12 MB bộ nhớ cache. Dung lượng ổ cứng lên tới 1TB, mang lại tốc độ truy xuất dữ liệu vượt trội và dung lượng lưu trữ rộng rãi. RAM LPDDR5 16GB tốc độ 4800 MHz, đảm bảo máy bộ hoạt động tốt, mượt mà, cho phép chạy nhiều ứng dụng đồng thời cùng một lúc.
HP Envy Move AIO sở hữu màn hình 23.8 inch QHD (2560 x 1440) cảm ứng, cùng công nghệ IPS và thiết kế viền siêu mỏng ba cạnh, mang đến hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động với 99% sRGB.
Thêm vào đó, máy sở hữu tính năng Low Blue Light giúp bảo vệ mắt trong quá trình sử dụng lâu dài, đặc biệt là khi làm việc hoặc giải trí trong điều kiện ánh sáng yếu. Độ sáng 300 nits giúp hiển thị hình ảnh rõ nét trong nhiều điều kiện ánh sáng khác nhau.

Máy bộ HP Envy sở hữu cổng kết nối hiện đại như USB Type-A 10Gbps, USB Type-C 10Gbps (DisplayPort 1.4a), và HDMI-in 1.4b, giúp kết nối dễ dàng với các thiết bị ngoại vi khác. Hệ thống âm thanh cao cấp được tinh chỉnh bởi B&O với loa kép 5W mang lại trải nghiệm âm thanh sống động, mạnh mẽ.
Với Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.3, HP Envy Move AIO đảm bảo kết nối mạng không dây nhanh chóng và ổn định, cùng khả năng kết nối với các thiết bị không dây khác mà không gặp bất kỳ trở ngại nào.
Dòng máy bộ HP Envy Move AIO 24-cs0002d I5 (8W955PA) được thiết kế hoàn hảo cùng với bàn phím và chuột không dây tích hợp Bluetooth. Điều này mang lại sự tiện lợi, gòn gàng tối đa. Với thiết kế đẹp mắt, tính năng mạnh mẽ, thời gian sử dụng lên tới 4 tiếng chỉ sau một lần sạc đầy. Đây chắc chắn là một sản phẩm không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một máy tính tất cả trong một (AIO) cao cấp, hiện đại.
Mời bạn ghé ngay Thành Nhân TNC để chọn mua dòng máy bộ HP ưng ý, phù hợp với nhu cầu. Hoặc liên hệ ngay qua Hotline: 1900 6078 để được tư vấn thêm về sản phẩm nhé!
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5/5600MT/s (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD PCIe
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-12500
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel® Core i3-12100
RAM: 8 GB DDR5 4800 MT/s
Ổ cứng: 256 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Intel UHD Graphics 730
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 27", QHD (2560 x 1440), IPS, anti-glare
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 5 235
RAM: 16 GB DDR5 5600 MT/s
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: Không OS
CPU: Intel Core™ Ultra 3 205
RAM: 16GB UDIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 NVMe
VGA: Integrated Intel® Graphics
OS: No OS
CPU: Intel Core Ultra 7 265
RAM: 16GB DDR5 5600MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: Ubuntu
CPU: Intel Core i7 14700
RAM: 16GB DDR5 4400 MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2230 Gen 4
VGA: Intel UHD Graphics 770
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 225
RAM: 8GB DDR5-5600 (1x8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Graphics
OS: No Os
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel UHD Graphics