Mã Sản phẩm: tn53852
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13620H 2.4 Ghz up to 4.9 Ghz |
| RAM | 16GB DDR5 4800Mhz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe 4.0 NVMe M.2 |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 144Hz, Value IPS-level, Anti-glare display |
| VGA | Nvidia GeForce RTX 4070 8GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 90WHrs |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6(802.11ax) (Dual band) 2*2 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720P HD |
| Âm thanh | 2-speaker system |
| Cổng kết nối | 1 x RJ45, 1 x Thunderbolt 4 support DisplayPort, 1 x USB 3.2 Gen 2 Type-C support DisplayPort/ power delivery / G-SYNC, 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x HDMI 2.1 FRL, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.4cm x 25.1cm x 2.24 ~ 2.49cm (WxDxH) |
| Khối lượng | 2.2kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus TUF Gaming F15 I7 (FX507VI-LP088W) là một chiếc máy tính xách tay chơi game mạnh mẽ với thiết kế bền bỉ và hiệu năng ấn tượng. Máy được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7 thế hệ 13 cùng card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4070, giúp bạn chiến game mượt mà ở cài đặt cao.
Với trọng lượng nhẹ chiếc Laptop này giúp bạn dễ dàng cất giữ máy tính xách tay trong balo hoặc túi xách cũng như dễ dàng mang theo bên mình trong các cuộc di chuyển hàng ngày.
Bạn có thể thoải mái sử dụng máy tính xách tay ở bất cứ đâu, từ quán cà phê đến thư viện, ở nhà, văn phòng hay thậm chí trên máy bay.
Với bộ vi xử lý Intel Core i7-13620H 2.4 Ghz up to 4.9 Ghz là một bộ vi xử lý mạnh mẽ được trang bị cho nhiều máy tính xách tay hiện nay.
Tốc độ xung nhịp tối đa lên đến 4.9GHz giúp i7-13620H hoàn thành mọi tác vụ nhanh chóng và hiệu quả. Card đồ họa NVIDIA GeForce RTX 4070, giúp bạn chiến game mượt mà ở cài đặt cao.

Với 16GB DDR5 4800Mhz, 2 khe cắm Ram, hỗ trợ tối đa 32GB đảm bảo bạn có đủ khả năng xử lý nhanh chóng và mượt mà cho các ứng dụng đòi hỏi nhiều tài nguyên. Bạn có thể thoải mái làm việc với nhiều cửa sổ trình duyệt, chỉnh sửa ảnh, video, chơi game mà không lo máy bị chậm.
RAM DDR5 4800Mhz có tốc độ xử lý nhanh hơn so với các thế hệ RAM trước, giúp máy tính của bạn khởi động nhanh hơn, tải ứng dụng nhanh hơn và phản hồi nhanh hơn với các thao tác của bạn.
Với ổ cứng SSD PCIe 4.0 NVMe M.2 dung lượng 512GB, mang đến hiệu suất vượt trội so với ổ cứng HDD truyền thống
Dung lượng ổ cứng 512GB bạn có không gian lưu trữ đủ lớn và tốc độ truy xuất nhanh chóng, giúp khởi động máy và các ứng dụng một cách nhanh chóng.
Màn hình 15.6 inch FHD IPS với 144Hz là lựa chọn hoàn hảo cho máy tính xách tay, mang đến cho bạn trải nghiệm hình ảnh sắc nét, rõ ràng và sống động.
Màn hình này có độ phân giải cao, giúp hiển thị hình ảnh sắc nét và chi tiết, cho bạn trải nghiệm xem video và hình ảnh tuyệt vời.
Màu sắc hiển thị chính xác và sống động, cho bạn trải nghiệm xem chân thực và tự nhiên.
Asus TUF Gaming F15 FX507VI-LP088W cung cấp nhiều cổng kết nối đa dạng, đáp ứng nhu cầu kết nối nhiều thiết bị và ngoại vi khác nhau.

Ngoài ra, máy tính xách tay này còn có một số tính năng kết nối khác như:
Chiếc Laptop Asus chính hãng này cũng được trang bị Webcam HD 720p, đáp ứng tốt nhu cầu học trực tuyến, họp online và video call.
Bàn phím WASD được thiết kế riêng cho game thủ, cho cảm giác gõ phím êm ái và chính xác.

Asus TUF Gaming F15 FX507VI-LP088W là một sự lựa chọn đáng tin cậy cho những người cần một máy tính xách tay mạnh mẽ, linh hoạt và tiện ích cho công việc và giải trí hàng ngày.
Mua ngay Laptop Asus TUF Gaming F15 I7 (FX507VI-LP088W) để trải nghiệm chơi game mượt mà và hiệu năng ấn tượng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits