Mã Sản phẩm: tn53086
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/202 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H 1.2GHz up to 4.5GHz |
| RAM | 16GB LPDDR5X Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 NVMe PCIe 4.0 |
| Màn hình | 14.0-inch, 3K (2880 x 1800), OLed, 120Hz, 400nits, Glossy display |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Intel AI Boost NPU |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 75WHrs |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E(802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Smart Amp Technology, Built-in speaker, Built-in array microphone harman/kardon |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 2 x Thunderbolt 4 supports display / power delivery, 1 x HDMI 2.1, 1 x 3.5mm Combo Audio Jack |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 31.24cm x 22.01cm x 1.49cm (WxHxD) |
| Khối lượng | 1.20 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Asus Zenbook 14 Oled UX3405MA U5 (PP588W) là một chiếc Laptop hoàn hảo giữa hiệu suất và thiết kế, tạo nên một trải nghiệm đắm chìm trong công nghệ.
Zenbook 14 OLED UX3405 với bộ vi xử lý Intel Core Ultra 5 125H và RAM 16GB LPDDR5X Onboard, Zenbook 14 Oled mang lại hiệu suất đáng kinh ngạc. Dù là công việc văn phòng, chỉnh sửa ảnh, hay thiết kế đồ họa, Zenbook 14 OLED đều đáp ứng mượt mà, không gián đoạn. Chơi game 3D đồ họa cao hay xem phim 4K HDR đều trở nên sống động và mượt mà hơn bao giờ hết.

Màn hình OLED 14.0-inch với độ phân giải 3K, tần số làm mới 120Hz và độ sáng 400nits tạo ra hình ảnh sống động và chân thực. Công nghệ OLED mang lại độ tương phản tuyệt vời và khả năng tái tạo màu sắc rất chính xác, giúp mỗi chi tiết trên màn hình trở nên sắc nét và sống động hơn bao giờ hết.
Độ phân giải 3K cung cấp một mức độ chi tiết cao, cho phép hiển thị nội dung với độ sắc nét tốt và hình ảnh mịn màng. Tần số làm mới 120Hz giúp giảm thiểu hiện tượng mờ nhòe trong các cảnh chuyển động nhanh, cung cấp trải nghiệm xem hình ảnh mượt mà và không gây mỏi mắt.
Với độ sáng 400nits, màn hình cũng có khả năng hiển thị rõ ràng ngay cả trong điều kiện ánh sáng mạnh, giúp cho việc làm việc hoặc giải trí trở nên thuận lợi hơn.

Laptop mỏng nhẹ Zenbook 14 Oled không chỉ ghi điểm với vẻ ngoài mỏng nhẹ và sang trọng mà còn với các cổng kết nối tiện ích như USB-C, Thunderbolt 4 và HDMI 2.1.
Cổng USB-C cung cấp tính linh hoạt cao, cho phép truyền dữ liệu nhanh chóng và sạc nhanh cho các thiết bị di động khác. Thunderbolt 4 mở ra một loạt các khả năng kết nối với các thiết bị hiệu suất cao và hỗ trợ hiển thị và cung cấp nguồn điện. Còn cổng HDMI 2.1 cho phép bạn kết nối với các màn hình hoặc TV hỗ trợ độ phân giải cao như 4K một cách dễ dàng.
Với sự kết hợp của các cổng kết nối này, Zenbook 14 Oled mang lại sự linh hoạt và tiện ích cho việc kết nối với các thiết bị ngoại vi, từ màn hình đến ổ cứng ngoài và nhiều hơn nữa.

Chiếc Laptop OLED này được trang bị pin 4 Cell dung lượng 75WHrs cho phép bạn sử dụng máy trong thời gian dài mà không cần lo lắng về việc sạc lại. Bàn phím có đèn nền giúp bạn làm việc hiệu quả vào ban đêm mà không gây mỏi mắt.
Asus Zenbook 14 Oled UX3405MA U5 (PP588W) là một sự kết hợp hoàn hảo giữa sức mạnh và phong cách. Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop đa năng và đẳng cấp, đây chắc chắn là lựa chọn không thể bỏ qua.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits