màn hình này bao nhiêu inh vậy shop
Dạ, màn hình này 15.6inch FHD (1920 x 1080)
Mã Sản phẩm: tn51579
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1335U up to 4.60Ghz |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1x8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), 120Hz, 250 nits, WVA Anti- Glare LED Backlit |
| VGA | NVIDIA GeForce MX550 2GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | 2x 2W, Realtek |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 2.0, 1 x Headset jack, 1 x HDMI 1.4 |
| OS | Windows 11 Home + Office Home and Student |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 18.99 mm x 358.50 mm x 235.56 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.66 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Inspiron 15 3530 i5 (71014840) là chiếc Laptop thể hiện sự hoàn thiện và tính ứng dụng đa dạng, trở thành một người bạn đồng hành đáng tin cậy trong cuộc sống hàng ngày.
Laptop Dell Inspiron 15 3530 i5 (71014840) được làm từ chất liệu nhựa chắc chắn. Với thiết kế mỏng và nhẹ, sản phẩm này mang lại sự gọn gàng và lịch lãm, phù hợp cho cả công việc và giải trí.

Laptop Dell inspiron i5 này được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5-1335U, với tốc độ xử lý lên đến 4.60GHz, cho phép bạn thực hiện các tác vụ nặng một cách mượt mà. Với RAM 8GB DDR4 3200MHz, bạn có khả năng đa nhiệm mạnh mẽ và chạy các ứng dụng đòi hỏi tài nguyên cao một cách dễ dàng.
Laptop dell mới nhất này được tích hợp màn hình 15.6 inch FHD (1920 x 1080) với tốc độ làm mới 120Hz và độ sáng 250 nits mang lại hình ảnh sắc nét và chất lượng màu sắc xuất sắc. Công nghệ WVA Anti-Glare LED Backlit giúp giảm lóa và tạo điều kiện tốt cho làm việc và giải trí.

Laptop này được trang bị card đồ họa NVIDIA GeForce MX550 2GB, cho phép bạn trải nghiệm các ứng dụng đòi hỏi đồ họa cao cấp và chơi game mượt mà. Điều này làm cho sản phẩm trở thành một lựa chọn tuyệt vời cho các tác vụ đồ họa và giải trí.
Với webcam FHD, bạn có khả năng tham gia các cuộc họp trực tuyến và gọi video với hình ảnh rõ nét và chi tiết.
máy tính dell core i5 này được trang bị nhiều cổng kết nối, bao gồm 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 2.0, 1 x Headset jack, và 1 x HDMI 1.4, giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi và màn hình.


Laptop i5 này đã được tích hợp sẵn hệ điều hành Windows 11 Home và gói phần mềm Office Home and Student, giúp bạn bắt đầu làm việc và giải trí một cách nhanh chóng và thuận tiện.
Laptop Dell Inspiron 15 3530 i5 (71014840) là một sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu năng mạnh mẽ và thiết kế đẹp, đáp ứng mọi nhu cầu của bạn từ công việc đến giải trí.
màn hình này bao nhiêu inh vậy shop
Dạ, màn hình này 15.6inch FHD (1920 x 1080)
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits