Mã Sản phẩm: tn51624
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1355U up to 5.0GHz |
| RAM | 16GB DDR4 3200MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14.0 FHD (1920x1080), AG, IPS, 250 nits, FHD Cam, WLAN |
| VGA | Intel Iris Xe |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 42Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | AX211, 2x2, 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 ports with DisplayPort Alt Mode/USB Type-C/USB4/Power Delivery, 1 x USB 3.2 Gen 1 port with PowerShare, 1 x USB 3.2 Gen 1 port, 1 x HDMI 2.0 port, 1 x Universal audio port, 1 x RJ45 Ethernet port |
| OS | Fedora |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 19.1 mm x 321.4 mm x 212 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Latitude 5440 i7 (71021492) là một máy tính xách tay với hiệu suất cao và tính di động tối ưu, phù hợp cho người dùng chuyên nghiệp cần máy tính đa dụng cho công việc và giải trí.

Laptop Dell Latitude 5440 i7 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-1355U với khả năng tăng tốc lên đến 5.0GHz, giúp bạn xử lý mọi tác vụ công việc và giải trí một cách nhanh chóng. Bộ nhớ RAM 16GB DDR4 và ổ cứng SSD M.2 PCIe NVMe 512GB giúp đảm bảo hiệu suất đáng tin cậy và tốc độ truy cập dữ liệu nhanh chóng.

Dell Latitude 5440 với màn hình 14.0 inch Full HD (1920x1080) IPS với độ sáng 250 nits và công nghệ chống lóa (Anti-Glare) giúp bạn trải nghiệm hình ảnh sắc nét và rõ ràng. Webcam FHD làm cho cuộc gọi video và họp trực tuyến trở nên mượt mà và chất lượng.
Laptop Dell i7 này cung cấp nhiều cổng kết nối, bao gồm cổng Thunderbolt 4 hỗ trợ DisplayPort Alt Mode, USB Type-C, USB4, và Power Delivery, USB 3.2 Gen 1 với PowerShare, USB 3.2 Gen 1, HDMI 2.0, RJ-45 Ethernet, và cổng âm thanh đa năng. Hỗ trợ Wi-Fi AX211 và Bluetooth giúp bạn kết nối mạng và thiết bị một cách nhanh chóng.

Máy tính Dell i7 này với pin 3 Cell 42Wh, chiếc laptop này cung cấp thời lượng pin ổn định, cho phép bạn làm việc và di chuyển cả ngày mà không cần lo lắng về việc sạc pin.
Máy Laptop Dell này còn đi kèm với đèn bàn phím, giúp bạn làm việc trong điều kiện ánh sáng yếu mà vẫn có thể nhìn rõ các phím.
Laptop Dell Latitude 5440 i7 (71021492) là một sản phẩm máy tính xách tay với hiệu suất cao và tính di động tối ưu. Với hiệu suất ấn tượng, màn hình sắc nét và tính năng kết nối đa dạng, nó là một lựa chọn tốt cho người dùng chuyên nghiệp đòi hỏi hiệu suất cao và tính di động.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA