Đã mua máy này, xài rất tốt tuy giá hơi chát chút
Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé.
Mã Sản phẩm: tn51626
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13700H up to 5,00GHz |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz (2x 8GB), 2 khe cắm Ram, Hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 OLED 3.5K (3456 x 2160), Touch, Anti-Reflective, 400-Nit Display, 60Hz |
| VGA | RTX4050 6GB GDDR6 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 6 Cell |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Đang cập nhật |
| Chất liệu | Aluminum, Nhựa |
| Wifi | 11ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD RGB+IR |
| Âm thanh | 2x 2W, Realtek |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 2 (Type-C) port with DisplayPort and Power Delivery, 2 x Thunderbolt 4 USB Type-C ports with Power Delivery, 1 x USB Type-C port with DisplayPort Alt mode and Thunderbolt 4, 1 x DC-IN through one of the three USB Type-C ports, 1 x HDMI, 1 x 3.5 kết hợp |
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home & Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 18.00 mm x 344.72 mm x 230.14 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.96 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell XPS 15 9530 i7 (71015716) là một sản phẩm đỉnh cao của sự hoàn hảo, kết hợp giữa hiệu suất mạnh mẽ và thiết kế đẹp mắt. Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết về chiếc laptop này.

Laptop Dell XPS 15 9530 i7 được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-13700H với khả năng tăng tốc lên đến 5.00GHz, đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ cho cả công việc và giải trí. Bộ nhớ RAM 16GB DDR5 4800MHz và ổ cứng SSD M.2 PCIe NVMe 512GB giúp đảm bảo tốc độ làm việc nhanh chóng và khả năng lưu trữ đa dạng.
Laptop Dell XPS 9530 được tích hợp màn hình OLED 3.5K với độ phân giải 3456 x 2160 đem lại hình ảnh rất sắc nét và màu sắc tuyệt vời. Khả năng cảm ứng và chống lóa (Anti-Reflective) tạo ra trải nghiệm thú vị cho việc làm việc và giải trí. Độ sáng 400 nits làm cho màn hình dễ nhìn trong mọi điều kiện ánh sáng.

Laptop dell xps 15 này có card đồ họa RTX4050 6GB GDDR6, chiếc laptop này đủ mạnh mẽ để xử lý đồ họa, chơi game, và làm việc với các ứng dụng đòi hỏi đồ họa cao cấp.
Máy tính Dell i7 này cung cấp nhiều cổng kết nối, bao gồm cổng USB 3.2 Gen 2 Type-C với DisplayPort và Power Delivery, cổng Thunderbolt 4 USB Type-C với Power Delivery, cổng USB Type-C với DisplayPort Alt mode và Thunderbolt 4, cổng HDMI, và cổng âm thanh đa năng. Hỗ trợ Wi-Fi 11ax và Bluetooth 5.3 giúp bạn kết nối mạng và thiết bị một cách nhanh chóng.

Chiếc laptop Dell 9530 i7 này đi kèm với webcam HD RGB+IR, cho phép bạn sử dụng tính năng nhận diện khuôn mặt Windows Hello để đăng nhập một cách nhanh chóng và bảo mật.
Laptop Dell XPS 15 9530 i7 (71015716) là một sản phẩm đỉnh cao với hiệu suất mạnh mẽ, màn hình tuyệt đẹp, hiệu suất đồ họa xuất sắc, và tính năng kết nối đa dạng. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho người dùng đòi hỏi sự hoàn hảo trong từng chi tiết của máy tính xách tay.
==>> Tham khảo thêm Laptop Dell XPS 13 Plus i5
Đã mua máy này, xài rất tốt tuy giá hơi chát chút
Dạ cảm ơn anh đã ủng hộ Thành Nhân ạ, nếu có thắc mắc hoặc cần hỗ trợ anh có thể liên hệ tổng đài 1900.6078 anh nhé.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3