Mã Sản phẩm: tn54629
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U up to 5.4GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (2 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080), Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HP True Vision 720p HD |
| Âm thanh | Dual speakers |
| Cổng kết nối | 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x HDMI 1.4b, 1 x headphone/microphone combo, 1 x USB Type-C 10Gbps |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.98cm x 23.6cm x 1.86cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.65 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Trong một thế giới công nghệ ngày càng phát triển, việc sở hữu một chiếc laptop mạnh mẽ và đa năng là điều không thể phủ nhận. Laptop HP 15-fd1039TU Core 7 (9Z2W7PA) là một sự lựa chọn lý tưởng cho những người đang tìm kiếm sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất và tiện ích.
CPU Intel Core 7 150U cùng tốc độ xử lý lên đến 5.4GHz và bộ nhớ cache lớn 12MB mang lại hiệu suất ổn định và mạnh mẽ cho mọi tác vụ, từ công việc đến giải trí.

Chiếc Laptop HP chính hãng này được trang bị ổ cứng SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 dung lượng 512GB và RAM 16GB DDR4 3200Mhz, laptop HP 15-fd1039TU cung cấp không gian lưu trữ lớn và tốc độ truy cập dữ liệu nhanh chóng.
Màn hình FHD 15.6 inch với công nghệ Micro-edge và Anti-glare cùng các cổng kết nối như USB Type-A, HDMI và USB Type-C giúp tối ưu hóa trải nghiệm người dùng.

Với webcam HP True Vision 720p HD và hỗ trợ Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.3, việc giao tiếp và kết nối trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết.
Pin 3 Cell dung lượng 41Wh giúp laptop duy trì thời gian sử dụng lâu dài mà không cần lo lắng về việc sạc pin.
Laptop HP 15-fd1039TU Core 7 (9Z2W7PA) được trang bị các cổng kết nối đa dạng, bao gồm:

Laptop HP 15-fd1039TU Core 7 (9Z2W7PA) là sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất và tiện ích, đáp ứng mọi nhu cầu công việc và giải trí của người dùng.
Cần tư vấn thêm về sản phẩm hoặc đặt mua hàng vui lòng liên hệ 1900 6078 hoặc 028 39250259.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits