Đã mua tại đây, giá rất ok, sử dụng trong việc giảng dậy rất ok
Xin cảm ơn Quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn51511
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1335U up to 4.6GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6 (2x2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD camera |
| Âm thanh | Stereo speakers, integrated digital microphone |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x AC power, 1 x HDMI 1.4b, 1 x stereo headphone/microphone combo jack |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 32.4cm x 21.5cm x 1.79cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.36 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP 240 G10 I5 (8F136PA) là lựa chọn hoàn hảo về hiệu suất và thiết kế hiện đại. Được trang bị nhiều tính năng ấn tượng, chiếc laptop này mang lại trải nghiệm đỉnh cao từ hệ điều hành đến phần cứng.

Với CPU Intel Core i5-1335U, có thể đạt tốc độ lên đến 4.6GHz và bộ nhớ đệm 12MB, máy đảm bảo khả năng xử lý nhanh chóng cho mọi tác vụ từ công việc văn phòng đến giải trí đa phương tiện.
HP 240 g10 i5 được trang bị dung lượng RAM 16GB (1 x 16GB) DDR4 3200MHz không chỉ giúp máy đáp ứng mượt mà với các ứng dụng đa nhiệm mà còn tạo nền tảng lưu trữ linh hoạt.

Laptop hp 240 với ổ cứng SSD PCIe NVMe 512GB, máy khởi động nhanh chóng, giảm thời gian chờ đợi và tăng cường trải nghiệm làm việc.
Màn hình 14 inch FHD với công nghệ IPS, narrow bezel, chống chói, và độ sáng 250 nits tạo ra không gian làm việc thoải mái, màu sắc sống động, và chi tiết hình ảnh đỉnh cao.
Với card đồ họa Intel Iris Xe, máy đáp ứng mạnh mẽ với nhu cầu đồ họa và giải trí, đồng thời tối ưu hóa hiệu suất năng lượng.

Laptop HP i5 này được trang bị webcam 720p HD camera và cổng stereo headphone/microphone combo jack, máy đảm bảo cuộc họp trực tuyến và gọi video rõ ràng.
Với cổng kết nối USB Type-C, USB Type-A, HDMI 1.4b và nhiều tính năng khác, máy tối ưu hóa tính linh hoạt trong việc kết nối với các thiết bị ngoại vi.
Wi-Fi 6 (2x2) và Bluetooth 5.3 đảm bảo kết nối mạnh mẽ và ổn định, trong khi kết nối mạng LAN Integrated 10/100/1000 GbE giúp duy trì tốc độ truyền dữ liệu cao.
Với pin 3 cell - 41Wh, máy là người bạn đồng hành lý tưởng cho những người di chuyển nhiều, đảm bảo thời lượng sử dụng lâu dài.
Laptop HP 240 G10 I5 (8F136PA) không chỉ là công cụ làm việc mạnh mẽ mà còn là biểu tượng của phong cách và sự hiện đại trong công nghệ di động. Đặt mua ngay để trải nghiệm sự hoàn hảo từ chiếc Laptop này.
Đã mua tại đây, giá rất ok, sử dụng trong việc giảng dậy rất ok
Xin cảm ơn Quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Hotline 19006078. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits