Tôi cần tư vấn mặt hàng này
Chào Anh/Chị. Để được tư vấn cụ thể hơn về sản phẩm, anh/chị vui lòng để lại SĐT, em xin phép chuyển thông tin sang bộ phận tư vấn hỗ trợ mình nhanh nhất hoặc anh/chị có thể liên hệ 19006078
Mã Sản phẩm: tn49119
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U up to 4.7Ghz, 12 MB |
| RAM | 8GB DDR5 4800Mhz (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 13.3 WUXGA (1920 x 1200), Touch, IPS, BrightView, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 51Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | 5 MP |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 with USB4 Type-C 40Gbps, 2 x USB Type-A 5Gbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x HDMI 2.0 |
| OS | Windows 11 Pro |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 30.01cm x 21.62cm x 1.92cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.32 kg |
| Bảo hành | 36 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Laptop HP Elite X360 830 G9 2-in-1 6Z963PA gây bất ngờ với thiết kế mỏng và nhẹ với màn hình 13.3 inch tích hợp cảm ứng. Viền màn hình siêu mỏng giúp kích thước tổng thể của máy gọn gàng hơn rất nhiều, cho tỉ lệ màn hình chiếm tới 81% diện tích thân máy. Thiết kế tuyệt đẹp với màu bạc thanh lịch kết hợp cùng những đường nét tinh tế cao cấp, mang đến cho bạn một sản phẩm thời trang.

Sức mạnh hiệu năng của Laptop HP Elite X360 830 G9 2-in-1 6Z963PA là điều không cần phải bàn cãi. Đây là chiếc laptop Intel Core i7-1255U, 8GB RAM DDR5 và 512GB ổ cứng SSD mang đến tốc độ xử lý nhanh chóng, mượt mà ở mọi tác vụ như làm việc với các ứng dụng văn phòng Word, Excel, powerpoint ... đồng thời máy mát và tiết kiệm điện năng hơn.

Màn hình rộng 13.3” với độ phân giải WUXGA (1920 x 1200)cho hình ảnh hiển thị mượt mà, sắc nét. Ngoài ra, màn hình còn được phủ một lớp phủ chống chói giúp cho người dùng có thể nhìn rõ những hình ảnh dù ở điều kiện ánh sáng mạnh.
Tôi cần tư vấn mặt hàng này
Chào Anh/Chị. Để được tư vấn cụ thể hơn về sản phẩm, anh/chị vui lòng để lại SĐT, em xin phép chuyển thông tin sang bộ phận tư vấn hỗ trợ mình nhanh nhất hoặc anh/chị có thể liên hệ 19006078
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe SSD
VGA: RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 16" 16:10 IPS WUXGA 165Hz, 300nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro, 18-core CPU ...
RAM: 24GB unified memory
Ổ cứng: 1TB SSD
VGA: 20-core GPU
Màn hình: 16.2" Liquid Retina XDR, 3456 × 2234
OS: macOS
CPU: Apple M5 Max
RAM: 36GB
Ổ cứng: SSD 2TB
VGA: GPU 32 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024 × 1964
OS: Free Dos
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 1x 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 16" WUXGA IPS 300nits 45% NTSC, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 115U
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
VGA: Intel ARC Graphics
Màn hình: 15.6" FHD IPS FHD 300nits, NTSC 45%, 60Hz
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen 5 150.
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng:512GB SSD M.2 PCIe 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra X9 388H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-9600
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe 4.0 NVMe
VGA: IIntel Arc B390
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4 NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits
OS: Windows 11 Home + M365 Basic + Office Home 2024
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Integrated Intel Graphics
Màn hình: 14" 2.8K WQXGA+ POLED 1100nits