Tư vấn cho mình nhen shop
Chào Chị, bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Máy này độ sáng bao nhiêu nits ạ
Chào anh,\n\n\n\nDạ em thông tin đến anh: máy có độ sáng 250 nits đó ạ \n\n\n\nTrân trọng.\n\n
Mã Sản phẩm: tn50555
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3-1215U up to 4.4GHz, 10MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200Mhz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe M.2 |
| Màn hình | 15.6" FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | UHD Intel |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 51Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 3 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-C 10Gbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x AC power, 1 x RJ-45, 1 x HDMI 2.1b |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.94cm x 23.39cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.74 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP ProBook 450 G9 6M0Y4PA với thiết kế hiện đại, sang trọng và được tích hợp CPU i3 thế hệ 12 phù hợp với các bạn học sinh, sinh viên và dân văn phòng.

Laptop được thiết kế với lớp vỏ ngoài bằng Aluminum, Nhựa cùng tông màu bạc sáng tạo nên vẻ sang trọng, cao cấp. Chiếc Laptop này nặng khoảng 1.74 kg để người dùng dễ dàng di chuyển khi cần thiết.

Màn hình lớn 15.6 inch, độ phân giải Full HD (1920 x 1080) đảm bảo khả năng hiển thị hình ảnh, nội dung với độ sắc nét cao, màu sắc hài hòa và chân thực.mang lại cho mình không gian rộng lớn để làm việc cũng như giải trí.
RAM 8GB và có một khe rời mà bạn có thể lắp thêm RAM để nâng cao đa nhiệm, sử dụng thoải mái hơn.
Laptop HP ProBook mang trong mình sức mạnh từ bộ vi xử lý Intel Core i3-1215U up to 4.4GHz, 10MB, hỗ trợ hoàn hảo cho các tác vụ văn phòng như Word, Excel, PowerPoint,... mà vẫn tối ưu tiết kiệm được mức điện năng tiêu thụ.
Laptop HP sở hữu pin 51 Wh không cao nhưng lại cho mình thời gian sử dụng ấn tượng lên đến 7 tiếng
Kết nối với các thiết bị ngoại vi dễ dàng thông qua các cổng như: 3 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-C 10Gbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x RJ-45, 1 x HDMI 2.1b
Nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc Laptop HP i5 thì đây cũng là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn.
Tư vấn cho mình nhen shop
Chào Chị, bộ phận kinh doanh sẽ liên hệ để tư vấn ạ\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Máy này độ sáng bao nhiêu nits ạ
Chào anh,\n\n\n\nDạ em thông tin đến anh: máy có độ sáng 250 nits đó ạ \n\n\n\nTrân trọng.\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core 5 210H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: Windows 11 Pro, English
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 258V
RAM: 32GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280
VGA: Intel Arc Graphics 140V
Màn hình: 14 inch 2.8K
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits