Shop tận tình chu đáo, nhận máy như cam kết. Cám ơn shop
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Mã Sản phẩm: tn49034
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1255U up to 4.7Ghz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz (1 x 8GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), IPS, Narrow bezel, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell - 51Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.2 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 3 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-C 10Gbps, 1 x headphone/microphone combo, 1 x AC power, 1 x RJ-45, 1 x HDMI 2.1b |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 35.94cm x 23.39cm x 1.99cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.74 kg |
| Bảo hành | 12 tháng ( Cable nguồn không bảo hành) |
Chinh phục mọi thách thức công việc và giải trí với chiếc laptop HP ProBook 450 G9 i7 (6M0Z8PA). Thiết kế đẳng cấp, hiệu suất mạnh mẽ và tính năng bảo mật đa lớp, máy tính HP này là đối tác lý tưởng cho những người đòi hỏi sự linh hoạt và hiệu quả.
HP 450 G9 với bộ vi xử lý Intel Core i7-1255U, có khả năng tăng tốc lên đến 4.7GHz và bộ nhớ cache 12MB, HP ProBook 450 G9 giúp bạn xử lý mọi tác vụ một cách nhanh chóng, mượt mà.

Với 8GB RAM DDR4 3200MHz (1 x 8GB) và khả năng mở rộng tới 2 khe cắm RAM, máy tính này mang lại khả năng đa nhiệm mạnh mẽ và linh hoạt.
HP Probook 450 G9 i7 được tích hợp ổ ssd 512GB SSD PCIe NVMe không chỉ đảm bảo không gian lưu trữ đủ rộng mà còn tăng tốc độ truy cập dữ liệu và khởi động hệ thống.
Màn hình 15.6 inch FHD IPS với độ sáng 250 nits, độ chống chói và khả năng tái tạo màu 45% NTSC, giúp bạn thưởng thức hình ảnh chân thực và sắc nét.
Với card đồ họa Intel Iris Xe Graphics, Probook 450 g9 đáp ứng tốt cả trong các tác vụ đồ họa và giải trí đa phương tiện.
Với cổng USB Type-A 5Gbps, USB Type-C 10Gbps, HDMI 2.1b, RJ-45 và nhiều cổng khác, máy tính này HP Probook 450 g9 i7 1255u giúp bạn dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị khác nhau.

Với Wi-Fi 6E AX211 và Bluetooth 5.2, Laptop HP ProBook 450 G9 mang đến tốc độ kết nối không dây nhanh chóng và ổn định.
Với tính năng FingerPrint và đèn bàn phím, HP 450 g9 i7 giúp bảo vệ dữ liệu của bạn một cách hiệu quả và tiện lợi.
Với pin 3 Cell - 51Wh, máy tính này giúp bạn duy trì năng lượng trong thời gian dài. Đèn bàn phím còn làm tăng tính tiện lợi khi làm việc trong điều kiện ánh sáng yếu.
Thiết kế bằng nhôm chất lượng cao giúp HP ProBook 450 G9 không chỉ sang trọng mà còn chắc chắn, đảm bảo độ bền theo thời gian.

Mua ngay chiếc laptop HP ProBook 450 G9 i7 (6M0Z8PA) tại Thành Nhân TNC để trải nghiệm sự hiệu quả và đẳng cấp trong công việc và giải trí.
Shop tận tình chu đáo, nhận máy như cam kết. Cám ơn shop
Dạ, cảm ơn những phản hồi của Anh/chị về sản phẩm ạ!\n\n\n\nTrân trọng!\n\n
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits