Shop có cho thanh toán ngoại tệ không ạ?
Dạ, Thành Nhân hiện chưa hỗ trợ thanh toán ngoại tệ nha. Chị vui lòng sử dụng tiền VNĐ để thanh toán ạ
Mã Sản phẩm: tn50037
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-12700H up to 4.7Ghz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR4 3200Mhz (2 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 FHD (1920 x 1080), 144 Hz, 9ms response time, IPS, Micro-edge, Anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| VGA | RTX 3050ti 4GB |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 70Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 720p HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-C 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x HDMI 2.1, 1 x RJ-45, 1 x headphone/microphone combo |
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.79cm x 25.5cm x 2.35cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 2.29 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop HP Victus 15-fa0108TX là một trong những sản phẩm máy tính xách tay mới nhất của HP với thiết kế hiện đại và cấu hình mạnh mẽ, được thiết kế đặc biệt dành cho các game thủ và người dùng yêu thích đồ họa.
Laptop HP Victus 15-fa0108TX được trang bị màn hình 15.6 inch độ phân giải Full HD, mang lại trải nghiệm hình ảnh tuyệt vời với độ sáng và tương phản tốt. Máy tính cũng được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i7-12700H up to 4.7Ghz, 24MB, cùng với card đồ họa RTX 3050ti 4GB cung cấp đủ sức mạnh xử lý cho các tác vụ đồ họa và game.

Máy tính cũng có bộ nhớ RAM lên tới 16GB và ổ cứng SSD 512GB, giúp khởi động và truy cập dữ liệu nhanh chóng. Laptop HP Victus 15-fa0108TX cũng được trang bị hệ thống tản nhiệt tối ưu giúp giảm nhiệt độ và giữ cho máy tính hoạt động ổn định khi sử dụng nhiều ứng dụng đồ họa và game nặng.
Với bàn phím có đèn nền và hệ thống âm thanh cực kỳ sống động, Laptop HP Victus 15-fa0108TX cho phép người dùng trải nghiệm game và giải trí một cách tốt nhất.
Máy tính cũng có đầy đủ các cổng kết nối như cổng 1 x USB Type-C 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps, 1 x USB Type-A 5Gbps signaling rate, 1 x HDMI 2.1, 1 x RJ-45, 1 x headphone/microphone combo giúp kết nối với các thiết bị khác và truyền tải dữ liệu nhanh chóng.
Với thiết kế thời trang và đẹp mắt, cấu hình mạnh mẽ và tính năng đa dạng, Laptop HP Victus 15-fa0108TX là sự lựa chọn tuyệt vời cho các game thủ và người dùng yêu thích đồ họa.
Shop có cho thanh toán ngoại tệ không ạ?
Dạ, Thành Nhân hiện chưa hỗ trợ thanh toán ngoại tệ nha. Chị vui lòng sử dụng tiền VNĐ để thanh toán ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits