Mã Sản phẩm: tn64717
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen™ 5 7535HS, 3.3GHz up to 4.55GHz, 16MB |
| RAM | 16GB DDR5 4800Mhz (2 x 8GB), hỗ trợ tối đa 24GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | AMD Radeon™ 660M Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 50Wh |
| Keyboard | Non-backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi® 6, 802.11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | USB-C, HDMI |
| Webcam | HD 720p with Privacy Shutter |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, optimized with Dolby Audio™ |
| Cổng kết nối | 2 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-C® (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), with USB PD 45-65W and DisplayPort™ 1.2, 1 x HDMI® 1.4, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x SD card reader, 1 x Round tip power connector |
| OS | Windows® 11 Home Single Language, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 314.4mm x 222.1mm x 16.9-17.9mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN với thiết kế mỏng nhẹ, hiệu năng cao với chip AMD Ryzen 5-7535HS và 16GB RAM DDR5. Máy nổi bật với màn hình 14 inch WUXGA 16:10, vỏ nhôm sang trọng và tính di động cao, cho không gian rộng rãi hỗ trợ làm việc hiệu quả mỗi ngày. Đây là lựa chọn đáng cân nhắc cho sinh viên và dân văn phòng hiện đại, hãy cùng Thành Nhân TNC tìm hiểu qua bài viết dưới đây nhé!

Laptop văn phòng mỏng nhẹ với khả năng di động linh hoạt, Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN với trọng lượng siêu nhẹ chỉ 1.39kg và độ mỏng ấn tượng 17.9mm cực kỳ linh hoạt cho người thường xuyên di chuyển. Điểm nhấn của máy nằm ở sự kết hợp hoàn mỹ giữa mặt lưng nhôm (Aluminium) sang trọng và khung vỏ đạt độ bền chuẩn quân đội MIL-STD-810H, đảm bảo an toàn tối đa trước mọi va đập hàng ngày.
Máy tính xách tay Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN sở hữu sức mạnh xử lý ấn tượng nhờ con chip AMD Ryzen 5 7535HS với cấu trúc 6 nhân 12 luồng và xung nhịp tối đa lên đến 4.55GHz, bộ vi xử lý dòng "HS" (High Performance Slim) này mang lại hiệu suất vượt xa các dòng chip văn phòng thông thường. Kết hợp cùng card đồ họa tích hợp Radeon 660M, máy không chỉ xử lý mượt mà các tác vụ đa nhiệm, Office nặng mà còn đáp ứng tốt nhu cầu thiết kế đồ họa 2D, edit video ngắn và giải trí với các tựa game phổ biến.

Sở hữu màn hình 14 inch WUXGA (1920x1200) laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN mang lại hình ảnh sắc nét, tỉ lệ 16:10 hiện đại giúp mở rộng không gian hiển thị hơn Full HD thông thường. Độ sáng 300 nits cùng lớp phủ Anti-glare hỗ trợ làm việc tốt ở mọi điều kiện ánh sáng. Bên cạnh đó bàn phím Lenovo được thiết kế với hành trình phím hợp lý, độ nảy tốt, kết hợp cảm biến vân tay một chạm giúp bảo mật nhanh và tối ưu trải nghiệm gõ văn bản cường độ cao cho người dùng văn phòng.

Dù sở hữu thiết kế mỏng nhẹ, máy tính xách tay Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN vẫn được trang bị hệ thống cổng kết nối đầy đủ, bao gồm:
Đặc biệt, việc tích hợp sẵn đầu đọc thẻ SD cùng jack tai nghe 3.5mm giúp bạn kết nối nhanh với máy ảnh và các thiết bị ngoại vi mà không cần đến hub chuyển đổi rườm rà. Bên cạnh đó, máy tính xách tay dùng công nghệ không dây Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.3 tiên tiến đảm bảo tốc độ internet siêu tốc và kết nối phụ kiện ổn định, đáp ứng hoàn hảo mọi nhu cầu làm việc và giải trí di động.

Laptop IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN sở hữu viên pin 50Wh, đáp ứng tốt 7-9 giờ sử dụng văn phòng liên tục nhờ khả năng tối ưu điện năng của chip Ryzen 5 7535HS. Điểm cộng lớn là công nghệ Rapid Charge Boost, cho phép sạc nhanh 15 phút sử dụng được 2 giờ. Đi kèm củ sạc 65W USB-C nhỏ gọn, máy đảm bảo tính cơ động cao, giúp bạn yên tâm làm việc cả ngày dài mà không lo gián đoạn nguồn điện.

Khi mua máy tính xách tay Lenovo IdeaPad Slim 3 14ARP10 83K6005VVN, khách hàng không chỉ được hưởng mức giá cạnh tranh mà còn nhận kèm gói bảo hành cao cấp Lenovo Premium Care, hỗ trợ kỹ thuật tận nơi nhanh chóng. Việc sở hữu một chiếc laptop Lenovo đạt độ bền chuẩn quân đội tại đơn vị uy tín hơn 32 năm kinh nghiệm như Thành Nhân TNC bạn hoàn toàn yên tâm về chất lượng sản phẩm chính hãng cùng dịch vụ hậu mãi chuyên nghiệp giúp bạn tối ưu hóa trải nghiệm sử dụng và bảo vệ đầu tư lâu dài.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home Single Language
CPU: Intel Core i5-13420H
RAM: 16GB DDR5-5200 (1x16GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920x1200)
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-1355U
RAM: 16GB DDR5 4400MT/s
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 FHD 250 nits LED Backlit
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra X7 358H
RAM: 32GB LPDDR5X on-board
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe PCIe 4.0
VGA: Intel Arc B390
Màn hình: 14.0 in Touch, Tandem OLED, WQXGA+, 600 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits