Mã Sản phẩm: tn64671
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 64GB SODIMM DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0
VGA: RTX PRO 2000 Blackwell 8GB
Màn hình: 16" WUXGA IPS 500nits Anti-glare, 100% sRGB
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H, up to 5.1GHz, 24MB |
| RAM | 2 x 32GB SODIMM DDR5-5600 Non-ECC, 2 khe cắm DDR5 SODIMM, hỗ trợ tối đa 96GB (2x 48GB DDR5 CSODIMM) |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 |
| Màn hình | 16" WUXGA (1920x1200) IPS 500nits Anti-glare, 100% sRGB, 60Hz, Low Power, Eyesafe®, TÜV Low Blue Light |
| VGA | NVIDIA® RTX PRO 2000 Blackwell Generation 8GB GDDR7 Laptop GPU |
| Chip AI | Integrated Intel® AI Boost, up to 13 TOPS |
| Pin | 90Wh |
| Keyboard | Backlit, English |
| Chất liệu | Aluminium (Top), PC-ABS (Bottom) |
| Wifi | Intel® Wi-Fi® 7 BE201, 802.11be 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 1 x Ethernet (GbE RJ-45) |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | 1 x HDMI® 2.1, up to 8K/60Hz |
| Webcam | 5.0MP + IR with Privacy Shutter and Human Presence Detection |
| Âm thanh | High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec, Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio™, Microphone 2x, Array |
| Cổng kết nối | 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 2 x Thunderbolt™ 4, with USB PD 3.1, 140W input / 15W output, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm), 1 x SD Express 7.0 card reader, 1 x Kensington Nano Security Slot™ |
| OS | Không OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint Touch Style, Match-on-Chip, Integrated in Power Button, Bottom cover tamper detection, Camera privacy shutter, Ultrasonic Human Presence Detection for IR camera, IR camera for Windows® Hello (facial recognition) |
| Kích thước | 361.5 mm x 248.6 mm x 12.8 mm |
| Khối lượng | 2.1 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |