Máy tốt, nhân viên thân thiện sẽ giới thiệu cho người thân đến cty mua
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Trân trọng
Mã Sản phẩm: tn51444
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 5 PRO 5650U 2.3Ghz up to 4.2Ghz, 3MB L2 / 16MB L3 |
| RAM | 16GB LPDDR4x 4266Mhz (Không nâng cấp thêm) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2280 PCIe |
| Màn hình | 13.3" WQXGA (2560x1600) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB, Low Power |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 41Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Keyboard Cover), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6 MT7921, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (Mini RJ-45) |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, Dolby Audio |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB 3.2 Gen 1 (Always On), 2 x USB-C 3.2 Gen 2 (support data transfer, Power Delivery and DisplayPort 1.4), 1 x HDMI 2.0, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | Windows 11 Pro, English |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 305.8mm x 217.89mm x 18.06mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.28 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Laptop Lenovo ThinkPad X13 Gen 2 Ryzen 5 (20XH009UVN) là chiếc laptop thiết kế để đáp ứng đầy đủ nhu cầu của người dùng chuyên nghiệp. Với sức mạnh của vi xử lý AMD Ryzen 5 PRO 5650U, máy mang đến hiệu năng vượt trội và sự linh hoạt cần thiết cho mọi nhiệm vụ.
Lenovo thinkpad x13 g2 được trang bị CPU AMD Ryzen 5 PRO 5650U với tốc độ 2.3Ghz up to 4.2Ghz và bộ nhớ cache L2/L3 lên đến 16MB, thinkpad x13 g2 là sự lựa chọn đúng đắn cho những tác vụ đa dạng từ công việc văn phòng đến đồ họa.

Màn hình 13.3" WQXGA (2560x1600) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB không chỉ mang lại độ sắc nét cao mà còn giảm thiểu ánh sáng chói lọi, tạo điều kiện làm việc và giải trí tốt nhất.
Với tính năng Fingerprint, bạn có thể an tâm về việc bảo vệ dữ liệu cá nhân. Webcam FHD 1080p + IR không chỉ mang lại hình ảnh sắc nét mà còn hỗ trợ tính năng nhận diện khuôn mặt an toàn.
Cổng kết nối đa dạng bao gồm USB 3.2 Gen 1, USB-C 3.2 Gen 2, HDMI 2.0 giúp bạn dễ dàng kết nối với mọi thiết bị ngoại vi và màn hình ngoại vi.


Chiếc Lenovo thinkpad x13 gen 2 amd với âm thanh Stereo với công nghệ Dolby Audio và loa 2W x2 mang đến trải nghiệm nghe nhạc và xem phim chất lượng cao, làm nổi bật mọi chi tiết âm thanh.
Với pin 41Wh, laptop lenovo thinkpad x13 gen 2 đảm bảo thời lượng sử dụng lâu dài, phù hợp cho di chuyển. Đèn bàn phím giúp làm việc thuận tiện dù trong điều kiện ánh sáng yếu.
Wi-Fi 6 và Bluetooth 5.1 đảm bảo kết nối mạng ổn định và tốc độ truyền dữ liệu nhanh chóng, phù hợp cho công việc trực tuyến và truyền tải dữ liệu lớn.
Lenovo ThinkPad X13 Gen 2 Ryzen 5 không chỉ là một công cụ làm việc, mà là đối tác đáng tin cậy và phong cách, hỗ trợ bạn tỏa sáng trong mọi tình huống. Đặt hàng ngay để trải nghiệm sự đẳng cấp của AMD Ryzen.
Máy tốt, nhân viên thân thiện sẽ giới thiệu cho người thân đến cty mua
Xin cảm ơn quý khách, mong thời gian tới quý khách tiếp tục ủng hộ Thành Nhân. Trân trọng
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 CPU
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: Windows 11 Home Single
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14 inch WUXGA
OS: No Os
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB DDR5-5600 (1x16GB)
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2242
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA