Laptop này có tính năng bảo mật vân tay ko ạ?
Dạ, rất tiếc là máy này Không bảo mật vân tay ạ
Mã Sản phẩm: tn51316
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-1355U P-core 1.7 / 5.0GHz, E-core 1.2 / 3.7GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR4 3200 Onboard , 1 khe cắm Ram rời, hỗ trợ tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe |
| Màn hình | 14 FHD (1920x1080), IPS, 300nits, Anti-glare, 45% NTSC |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 38Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 11ac 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | 100/1000M (RJ-45) |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD 720p |
| Âm thanh | Stereo speakers, 1.5W x2, Dolby Audio |
| Cổng kết nối | 1 x USB 2.0, 1 x USB 3.2 Gen 1, 1 x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort 1.2), 1 x HDMI 1.4b, 1 x Ethernet (RJ-45), 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | No OS |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 324.2mm x 215.2mm x 19.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.41 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Lenovo V14 G4 IRU 83A0000NVN (màu xám) là một sự kết hợp hoàn hảo giữa hiệu suất mạnh mẽ và tính thẩm mỹ.

Sử dụng bộ vi xử lý Intel Core i7-1355U P-core với tốc độ cơ bản 1.7GHz và tối đa lên đến 5.0GHz, cùng với E-core 1.2GHz / 3.7GHz và bộ nhớ cache 12MB, laptop này cung cấp hiệu suất đáng kinh ngạc để xử lý công việc đa nhiệm và giải trí.
Với 8GB DDR4 3200 Onboard và một khe cắm RAM rời, laptop này hỗ trợ tối đa 16GB RAM, giúp bạn có đủ bộ nhớ cho các tác vụ nặng.
Laptop Lenovo này được trang bị ổ đĩa cứng SSD M.2 2242 PCIe 512GB, giúp bạn truy cập dữ liệu nhanh chóng và khởi động hệ thống trong thời gian ngắn.
Với card đồ họa tích hợp Intel Iris Xe Graphics, laptop này cho phép bạn xử lý công việc đồ họa cơ bản và giải trí với chất lượng hình ảnh tốt.

Laptop có màn hình 14 inch FHD (1920x1080) với công nghệ IPS, độ sáng 300 nits, và chống chói (anti-glare), giúp hiển thị hình ảnh rõ ràng và sắc nét. Màn hình cũng hỗ trợ 45% NTSC, cung cấp màu sắc chính xác cho công việc đồ họa và giải trí.
Lenovo V14 G4 IRU 83A0000NVN là một lựa chọn tốt cho những người đang tìm kiếm một laptop với hiệu suất đáng tin cậy và màn hình chất lượng, phù hợp cho công việc và giải trí hàng ngày và được tùy chỉnh với hệ điều hành của riêng họ.
Laptop này có tính năng bảo mật vân tay ko ạ?
Dạ, rất tiếc là máy này Không bảo mật vân tay ạ
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16 DDR5 5600MHz (2 x 8GB)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 5050
Màn hình: 15.6" QHD, 165Hz, IPS-Level
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-13620H
RAM: 16GB DDR5 5200MHz
Ổ cứng: 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
VGA: RTX™ 4050 Laptop 6GB
Màn hình: 15.6" FHD, 144Hz, IPS-level
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 7 255H
RAM: 32GB Soldered LPDDR5X-8400
VGA: Integrated Intel® Arc™ 140T GPU
Màn hình: 13.3" WUXGA (1920x1200) IPS 400nits Anti-glare, 100% sRGB
OS: Windows® 11 Pro, English (US) / English (UK)
CPU: Intel Core™ Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows® 11 Home Single Language
CPU: AMD Ryzen 5 7535HS
RAM: 16GB SODIMM DDR5 4800 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: AMD Radeon 660M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
OS: Windows 11 Pro
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB LPDDR5X-8533 Onboard
Ổ cứng: 1TB SSD M.2 2280 PCIe® 5.0x4
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" 2.8K (2880x1800) OLED 500nits
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i5-13450HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: RTX 5050 8GB GDDR7
Màn hình: 16 inch 2.5K
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core i7-14650HX
RAM: 16GB DDR5 5600Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 NVMe
VGA: GeForce RTX 5050 8GB
Màn hình: 16 inch
OS: Windows 11 Home + Office
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB LPDDR5X 8000Mhz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242
VGA: AMD Radeon 840M Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA