Mã Sản phẩm: tn52767
Khuyến Mãi
+ Tặng Chuột không dây Newmen F368 (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
+ Tặng Túi xách máy tính (Từ 04/05/2026 đến 31/05/2026 hoặc đến khi hết quà)
| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i7-13700H P-core 2.4Ghz up to 5.0GHz, E-core 1.8Ghz up to 3.7GHz, 24MB |
| RAM | 16GB LPDDR5 5200 Onboard (Không nâng cấp thêm) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe |
| Màn hình | 14 WUXGA (1920x1200), OLED 400nits Glossy, 100% DCI-P3, 60Hz, Eyesafe, Dolby Vision, DisplayHDR True Black 500 |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell - 65Wh |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminium (Top), Aluminium (Bottom) |
| Wifi | Wi-Fi 6E, 11ax 2x2 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.1 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | FHD 1080p + IR with Privacy Shutter, ToF Sensor |
| Âm thanh | Stereo speakers, 2W x2, optimized with Dolby® Atmos |
| Cổng kết nối | 2 x USB-C (Thunderbolt 4 / USB4 40Gbps), with USB PD 3.0 and DisplayPort 1.4, 1 x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1), Always On, 1 x HDMI 2.1, up to 4K/60Hz, 1 x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| OS | Windows 11 Home Single Language, English + Office Home & Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 312mm x 221mm x 14.9mm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.35 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
Laptop Lenovo Yoga Slim 6 14IRH8 i7 (83E0000VVN) không chỉ là chiếc laptop thông thường mà còn là biểu tượng của sự hiện đại và tính tiện ích trong thiết kế.
Sự kết hợp của CPU Intel Core i7-13700H P-core và E-core không chỉ mang lại hiệu năng mạnh mẽ mà còn tối ưu cho công việc đa nhiệm. Với RAM LPDDR5 16GB và ổ cứng SSD PCIe NVMe 512GB, laptop lenovo yoga slim 6 này đảm bảo tốc độ phản ứng nhanh chóng và khả năng lưu trữ đa dạng.

Màn hình OLED 14 inch với độ sáng 400 nits và công nghệ Dolby Vision không chỉ tái tạo màu sắc chân thực mà còn tạo nên trải nghiệm giải trí tuyệt vời. Intel Iris Xe Graphics giúp xử lý đồ họa mượt mà, từ công việc sáng tạo đến giải trí.

Với webcam FHD 1080p + IR có Privacy Shutter và ToF Sensor, tính bảo mật và chất lượng hình ảnh được đặt lên hàng đầu. Các cổng kết nối đa dạng như Thunderbolt 4, USB-A, HDMI 2.1 và jack âm thanh giúp yoga slim 6 linh hoạt kết nối với nhiều thiết bị khác nhau.


Wi-Fi và Bluetooth: Wi-Fi 6E và Bluetooth 5.1 giúp kết nối mạng mượt mà và ổn định.
Pin 4 Cell - 65Wh đảm bảo thời lượng sử dụng lâu dài. Đèn bàn phím giúp bạn làm việc hiệu quả trong môi trường thiếu ánh sáng.
Laptop Lenovo Yoga Slim 6 14IRH8 i7 không chỉ là một chiếc laptop, mà là công cụ đa nhiệm hoàn hảo cho những người yêu công nghệ, từ công việc đến giải trí. Thiết kế mỏng nhẹ kết hợp cùng hiệu năng và tính năng hiện đại, đây là một sự đầu tư đáng giá cho mọi nhu cầu sử dụng.
Sản phẩm hiện chưa có video review.
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 7 355
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-7467
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0
VGA: Integrated Intel® Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits Glossy, 100% DCI-P3
OS: Windows 11 Home
CPU: Intel Core Ultra 5 226V
RAM: 16GB Soldered LPDDR5X-8533
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe. 4.0
VGA: Intel Arc Graphics 130V
Màn hình: 14" WUXGA OLED 600nits, 60Hz
OS: Windows 11 Home + Office Home 2024
CPU: Intel Core i5-1334U
RAM: 16GB DDR5 4400MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6-inch, FHD, 120 Hz, 250 nits
OS: Windows 11 Home
CPU: AMD Ryzen AI 7 445
RAM: 16GB DDR5 5600 MHz
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe Gen 4
VGA: Radeon™ 840M Graphics
Màn hình: 14" WUXGA OLED 400nits 100% DCI-P3, 60Hz
OS: Không OS
CPU: Intel Core Ultra 5 135H
RAM: 16GB SODIMM DDR5-5600
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe
VGA: Intel Arc Graphics
Màn hình: 14" WUXGA IPS 300nits, 45% NTSC, 60Hz
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5 Pro
RAM: 24 GB
Ổ cứng: SSD 1TB
VGA: GPU 16 lõi
Màn hình: Liquid Retina XDR 14,2 in, 3024x1964, 1000 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits
OS: macOS
CPU: Apple M5
RAM: 16GB
Ổ cứng: SSD 512GB
VGA: GPU 8 lõi
Màn hình: Liquid Retina, 13,6 inch, IPS, 2560x1664, 500 nits